ทำสี ยกเครื่อง ที่ไหนดีครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย top41, 12 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. top41

top41 New Member Member

8
    0
    0
    คือว่าไม่รู้จาโพสที่ไหน ขอถามที่นี่นะครับ
    รถเก่า Nissan Sunny 90" จะทำสีใหม่ ทำที่ไหนดีครับ ถูกๆดีดี มีสีเยอะ มีลายให้เลือกพ่น
    แล้วจะยกเครื่อง เปลี่ยนแหวน เปลี่ยน วาว ทำที่ไหนดีครับ
    ขอคำแนะนำด้วยครับ

2. นรินทร์ ว.

นรินทร์ ว. New Member Member

33
    0
    0
    ไม่ทราบว่า อยู่แถวไหนครับ ผมมีอู่แนะนำอยู่ถนนเสรีไทยครับไม่แพง ยังไงโทรคุยได้ 0-1875-3645 ต้าครับ :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้