ขอดูเครื่องเสียงหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย witty, 22 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. witty

witty Guest

0
    0
    0
    ขอดูรูปที่เห็นการติดตั้งเครื่องเสียงหน่อยสิครับ พอดีผมเห็นที่ด้วนข้างประตูมันใส่ได้แค่ 4 นิ้วอ่ะครับ เลยอยากขอดูหน่อยอ่ะครับไว้เป็นแนวทาง หรือ มีร้านไหนแนะนำก็รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    อ๋อ ยังงี้ต้องย้ายช่องเก็บของครับ ร่นมาด้านหลังอีกหน่อย ก็มีพื้นที่ติด 6" แยกชิ้นได้ครับ ถ้ามีซับด้วยก็ใต้เบาะหรือในท้ายรถ

3. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    รูเดิม ออกแบบมา 4" ถ้าไม่ชอบดัดแปลง หา 4" ดีๆ มาใช้ ก้อโอเคนะคับ แต่ถ้าไม่ชอบ ก้อให้ช่างพอกแผงประตูใหม่ ยัด 5-6" สบายๆ

4. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    รูเดิม ออกแบบมา 4" ถ้าไม่ชอบดัดแปลง หา 4" ดีๆ มาใช้ ก้อโอเคนะคับ แต่ถ้าไม่ชอบ ก้อให้ช่างพอกแผงประตูใหม่ ยัด 5-6" สบายๆ

5. witty

witty Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับทุกท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้