ขอถามหน่อยคร๊าบ (มือใหม่)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Imax_Sunny, 11 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Imax_Sunny

Imax_Sunny New Member Member

11
    2
    0
    :D สวัสดีคร๊าบ พึ่งซื้อ รถ นิสสัน ซันนี่ บี14

1. อยากเปลี่ยนไฟหน้า เป็นแบบโคมดำ และ มุมส้ม อะคับ ไม่ทราบว่าจะซื้อได้ที่ไหน คับ และราคา
    เท่าไหร่ ( ไฟเก่า เหลือง หมดแล้ว มีน้ำเข้า ด้วย )
    2. หาซื้ออะไหร่ ภายใน ของเดิม อะคับหาซื้อที่ไหนหรอคับ

ขอบคุณมากมาย คร๊าบ :D

2. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    หวัดดีค๊าบบบ หาตามกระทู้เซียงกงค๊าบบบ อิอิ...
    ส่วนโคมดำ มุมส้ม เนี่ยจัดทำกันเองหรือลองหาใน web board ดูครับมีคนนเค้ารับทำอยู่
    หรือนายโอเค้าจัดให้ค๊าบบบ สำหรับชาว sunny-thailand อิอิ...
    รอผู้รู้เยอะก่านี้มาตอบแระกันค๊าบบ

ปล.เอามาฝากเผื่อสนใจค๊าบบบ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=422637&goto=newpost

3. Imax_Sunny

11
    2
    0
    ขอบคุณมากมาย คร๊าบบบ

4. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0

พุ่งนี้ ไปมิตติ้ง กันมั๊ยคับบ เห็นว่าเปนสมาชิกใหม่ เหมือนกันน ...อิอิ(หาเพื่อนไปด้วย):p:p

5. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    โคมดำมุมส้ม ต้องทำเองอ่ะคับ
    จะให้ผมทำให้ก็ได้คร้าบ.. แล้วแต่สะดวก

ส่วนเรื่องของภายใน ตามเซียงกง เยอะแยะคร้าบ
    อิอิ...

ยินดีตร้อนรับ สมาชิกใหม่คร้าบ

วันนี้เวลา 18.00 น. ขอเชิญไปมิตติ้งด้วยนะคร้าบ

6. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    มาแต่วัน 5555

7. Imax_Sunny

11
    2
    0
    ขอโทด ทีนะคร๊าบบบ ผมไปไม่ได้อะคับ
    ผมขับรถยังไม่เก่งเลยครับ มือใหม่ๆ สุดๆ ยังไม่มีใบขับขี่เลย อิอิ
    ไว้โอกาสหน้านะคร๊าบ

8. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ขออนุญาติยึดบอร์ด ด้วยเหตุจำเป็นนะคร๊าบบ อิอิ

9. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ไกลและๆ ไก้ลจะหมดเเละ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้