ถามเรื่องออฟเซทล้อครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย TTL, 22 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    ผมอยากทราบว่า ถ้าจาใส่ล้อขอบ15 กว้าง7 +43 นี่จาเต็มซ้มป่าวครับ

แล้วต้องใช้คู่กับยางกว้างเท่าไหนถึงจาดูเต็มๆๆครับ

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ยังไงล้อหลังก้อหุบคับ เต็มซุ้มมันต้อง + 35 กะ +38 ชุดนี้น่าจะหุบเพราะออฟเซตมัน +42

ถ้าจะให้เต็มอาจจะต้องรองสเปเซอร์ออกมาอีกอย่างน้อยแผ่นนึงน่าจะกะลังดีคับ

3. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    ขอบคุงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้