มาแล้วครับกับบรรยายกาศที่เพชรบูรณ์ เมื่อ 12 /01 / 51

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย The TUM, 17 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    มีรถแรงแห่งเพชรบูรณืมาฝากด้วยครับพี่น้อง เดี๋ยวลงห้ยดูอีกครับ

2. The TUM

1,261
    8
    0
    มาต่อด้วยทะเลหมอกครับผม

บรรยากาศดีมากครับพี่น้องสวยมากครับ

3. The TUM

1,261
    8
    0
    ขึ้นไปเที่ยวบนเขาย่ามาเหนื่อยครับแต่คุ้ม

สวยจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับ

4. The TUM

1,261
    8
    0
    บรรยากาศตอนเมาคนเดียว

เหงาครับพี่น้องนั่งเกนคนเดียว ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. The TUM

1,261
    8
    0
    เอารูปเพื่อนแควนมาฝากท่านปูเผื่อจะเปลี่ยนจัย อิอิ

เต็มที่เลยท่านปู อิอิ

6. The TUM

1,261
    8
    0
    อยากหั้ยบรรยากาศแบบนี้กลับมาอีกครับ

:eek::Dผมเห็นทีไรสุขจัยทุกทีเลยครับ:cry::cry:

7. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    สวยงามมากครับพี่หนุ่ม ขอบคุณที่เก็บบรรยากาศ มาฝากนะครับ

สาวสวยด้วยครับ อิอิ อิอิ

8. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    อิอิสวยดีค่ะพี่(พี่ต้อมนะค่ะที่สวย)

9. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    เฮ้ย!!.........มันเป็นอะไรนักหนาวะ................รูปอื่นดูไม่ได้ไม่เป็นไร............แต่รูป เพื่อนแฟนท่านดูไม่ได้อ่ะดิ...........เซ็งโคตร

ขอบคุณมากท่านหนุ่มสำหรับบรรยากาศ อันงดงาม

10. The TUM

1,261
    8
    0
    สวยนะครับถ้าไปเยอะคงสนุกอะครับ ว่างๆๆคลับเรามิตติ้งสัญจรกันซะครั้งนะครับ

11. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    อิ อิ

12. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ดูรูปม่ายได้...........สงสัยต้องไปดูตัวเป็น ๆ .................อิอิ

รถท่าน ไม่ใช่ เอ็กซิเออร์ นี่ มันตัวก่อนไม่ใช่หรอ

13. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ทะเลหมอกสวยมาเลยคับ น่าลงไปว่ายเล่นจัง อิอิ

สาวๆสวยดีเนอะพี่ปู อิอิ

14. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อด เลยยยยยยยยย

15. The TUM

1,261
    8
    0
    ก็ครั้งหน้าเราค่อยไปด้วยกาน อิอิ

16. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    จัดไปคับพี่หนุ่ม

17. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    บรรยาสวยดีครับพี่หนุ่ม ............... น่าไปเที่ยวจัง

18. The TUM

1,261
    8
    0
    ก็ไปซิครับ

ง่าาาาาาาา มีรูป ป๋มด้วย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้