ของร้อน..............

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 6 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ซีวิค4ประตูปี92 รหัสเครื่องมานชื่ออะไรครับ ( เครื่องคาบูครับ ) เพราะเครื่องเดิมมีอาการไข้เรื้อรังแก้แล้ว2ครั้งยังไม่หายครับ รอบแรกเปลี่ยนฝาครับ รอบสองไสฝาแล้วไม่ถึงเดือนครับ อยากรบกวนถามดังนี้ครับ
    1. ถ้าจะเปลี่ยนเครื่องแต่เล่นตัวเดิมจะดีไหมครับ เพราะมีแก๊สระบบดูดอยู่
    2.ถ้าลง d16b จะต้องแปลงไหมครับ ชนเกียร์เดิมไดไหม ( ออโต้ )

..............รบกวนด้วยคร้าบบบบบบบ ขอบคุณเด้ออออออออออ........................

1. Spoon Zaa

Spoon Zaa New Member Member

73
    0
    0
    1. ถ้าจะเปลี่ยนเครื่องแต่เล่นตัวเดิมจะดีไหมครับ เพราะมีแก๊สระบบดูดอยู่

ก็ดีครับ เครื่องไม่แพงครับ

2.ถ้าลง d16b จะต้องแปลงไหมครับ ชนเกียร์เดิมไดไหม ( ออโต้ )

ใช้เกียร์เดิมชนได้ครับแต่ไม่ดีครับ

ขอบคุณครับ

2. pong86

pong86 New Member Member

21
    0
    0
    เข้ามาดู

3. เครื่องตัวเดิมราคามันเท่าไหร่ครับ ผมหาอยู่เลย ติดแก็สเหมือนกานเลย ....

พอดีของผมเพลาข้อเหวี่ยงหัก ชาปละลาย เลยจะเปลี่ยนเลย แต่งบน้อย

ที่ไหนรับวางมั่งครับ ขอราคาพร้อมค่าแรงเด้อ....ขอบคุณหลายๆๆๆ

4. Om_EG

Om_EG New Member Member

22
    0
    0
    ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้