H แดง กระจังหน้า RS ปี 01 - 03 ซื้อที่ไหนกันครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Aop_ES, 20 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aop_ES

Aop_ES New Member Member

48
    0
    0
    ไปหาดูที่คลองถมมีแต่แบบขอบนูน ๆ อะครับ ไอ้แบบเรียบ ๆ ก็ขนาดบะเร่อ เลยอยากถามพี่ ๆ ว่าใส่แบบไหนกัน และซื้อจากที่ไหน (ราคาด้วย)

ขอบคุณค้าบ

2. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ถ้ า ท ร ง 0 ซื้ อ แ ถ ว เ ซี ย ง ก ง ป ทุ ม วั น ก้ อ มี คั บ

3. idatanet

idatanet New Member Member

58
    3
    0
    เท่าที่รู้ ตัวที่ใส่กับ กระจัง RS ใช้ตัวเดียว กับด้านหลังครับ ไม่มีหมุด ใช้ 3M แปะครับ

4. Aop_ES

Aop_ES New Member Member

48
    0
    0
    ขอบคุณครับ เดี๋ยววันเสาร์ว่าง ๆ จะลองไปเดินหาดู

.. ผมลองทาบดูแล้วด้านหลังมันเล็กกว่านิดนึงอะครับ เท่าที่ลองของ JAZZ ใส่ได้พอดี แต่ของก้อปตัว H มันแปลก ๆ ไม่ค่อยโดน อิอิ

5. เดิม ๆ 328

เดิม ๆ 328 New Member Member

117
    6
    0
    ไม่ทราบว่าจะหามาใส่กับกระจัง RS หรือป่าว ถ้าใช่ ได้ของเมื่อไร แชข้อมูลให้ด้วยนะครับ จะซื้อใส่อยู่เหมือนกันครับ แต่ตอนนี้ขาดงบ (กำลังปลายเดือน เหมือนจะขาดใจ) เดี๋ยวมีตังจะได้ไปจัดหาบ้างครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้