เมื่อวานศุกร์ขอบคุนพี่ๆคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย พีโออาร์_Rizible, 21 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พีโออาร์_Rizible

พีโออาร์_Rizible New Member Member

305
    17
    0
    เจ้า เต่า ดำ ดันมีปัญหา

ยังดีที่เจอพี่ๆ

ยังไงก้ ขอบคุน พี่ หนุ่ม ไฟฟ้า , พี่โอb14 ,พี่เดร์ ,แล้วก้ นายโอ๊ต นะคับ

ที่ช่วยดู ช่วยคลำ อยู่เป็นเพื่อนครับ

จุ๊บๆๆ :D:D:D

ยังไงมีอะไรเรียกหาได้นะครับ พี่ๆ :):):)

2. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    จากคำขอบคุณ เปลี่ยนเป็นเลี้ยงข้าวได้ป่าววววว

3. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    อีกแระคุณพี่ ของฟรีชอบจัง

มะเปนราย ปอ คนหน้าตาดีเค้าช่วยกัน
    :D

4. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    คืนวันพะหัส ผมก็ขอบคุณพี่ติ่งเช่นกันครับ พอดีความร้อนขึ้นหม้อน้ำรั่ว รถไปตายอยู่หน้าสำนักงานเขตบางพลัด ดีพี่ยามแกให้เข้าไปกรอกน้ำในเขตได้ เลยโทรหาพี่ติ่ง ขอเอารถเข้าอู่ตอนสี่ทุ่ม ดีพี่แกยังไม่นอน ขอบคุณครับพี่

5. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    หน้าตาดี ยังไม่พอ แถมใจดี อีกน่ะ เอิ้ก ๆๆ :D
    คนไทยใจดีคร้าบ :D:D:D

6. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    พี่น้องเราใจดีทุกคนเลย

7. Toonjung4

3,565
    662
    0
    จุ๊บๆ เลยยอมให้พี่ติ่งสอยไปที ระบมเลย อูยยยย

8. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ไม่เป็นไรคร๊าบ นัยปอ เพื่อนๆกานคร๊าบ

9. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    รถเสียรังสิตถึงแยกบางประอินเรียกพี่ได้เลย
    แต่ถ้ามีเรื่องไม่ต้องเรียกนะพี่ไม่ค่อยฉะบายยยยยยยยย:D

10. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    :D :D :D ขำคนข้างบนจิงๆ

มะ ฉะ บาย ...

ไม่เป็นไรหรอกคร้าบปอ ช่วยเหลือได้ช่วยกันไปๆ

แต่ว่าเล่นเอาพี่งี้ ตะคริวกินหลังเลย แง่มๆๆๆ

งี้ต้องไปนวดนะเนี่ย...

แหม แต่ละคนนอกจากจะหน้าตาดีแล้ว ยังใจดีกันทุกคน

จริงมั้ยครับ ท่านประธานนนนนน....

11. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    ถ้ารถเสียแล้วมีน้องๆนั่งมาด้วยเรียกได้เลยนะ แล้วจะไปรับน้องๆไปส่งให้ ส่วนเจ้าของรถ ก็นั่งเฝ้ารถไปแล้วกัน

12. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ครับ พี่ น้องๆผม ล่ำๆ ทั้งนั้นเลย

13. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    รู้สึกว่าจะเจอเรื่องความร้อนบ่อย นะครับเนี่ย :D:D:D วัยรุ่นไฟแรง:embarassed:

14. พีโออาร์_Rizible

พีโออาร์_Rizible New Member Member

305
    17
    0
    จุ๊บๆ

15. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    เอาที่ คอนโด ให้รอดก่อนเพ่ เรื่องอื่น ว่าที่หลัง :D:D:D:D

16. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ใจ ดี ไม่ เท่าไหร่

หน้า ตา ดี นี่ สิ

จะ เถียง ก็ เถียง ไม่ ออก

หลักฐาน มัน ฟ้อง

อิ อิ อิ

17. Toonjung4

3,565
    662
    0
    สองครั้งเองเนี่ย นะ :confused: บ่อยตรงไหนฟระ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้