ร้านอะไหล่แถวฝั่งธน

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย kobsoi3, 21 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kobsoi3

kobsoi3 New Member Member

92
    1
    0
    พี่ๆๆคับแถวฝั่งธนมีร้านอะไหล่ของhonda accord89ราคาปานกลางหรือถูกๆๆไหมคับรบกวนด้วนตังน้อยคับ555

2. kikaboo

kikaboo New Member Member

492
    6
    0
    หุหุ ๆๆๆ ยินดีที่ได้รู้จักคร๊าบบบ คุณกบ ... กระจังกับกันชน งามมาก ๆๆๆ

แบบว่าจะหาร้าน เซียงกง หรือ ร้านอะไหล่ ทั่วไป ถ้าอะไหล่ทั่วไป

ส่วนใหญ่ กิ ไปซื้อที่ ร้าน บางไผ่ ตรง สี่แยกมไหสวรรค์ อ่ะ เลยแยกไปหน่อย ทางไปวงเวียนใหญ่

ราคาไม่แรง แต่ส่วนใหญ่ของไต้หวัน

ของแท้สั่งได้ แต่นาน เพราะรุ่นี้ก็ 20 ปีแล้ว หายาก ..... ส่วนอะไหล่ บางอย่าง ก็ ปทุมวัน / บางนา พอมี

แล้วก็กับเพื่อนสมาชิกที่มีอะไหล่ ก็ วื้อขายกันไป หรือ แลกเปลี่ยนคร๊าบบ

3. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    ลองไปดูที่ร้าน บางไผ่ อะไหล่ ยนต์ หลายๆ อย่าง ราคาถูกครับ

เบอร์โทรเด๋ว ให้พี่เอก blackaccord มาบอกอีกทีครับ ผมไม่ได้เมม ไว้

4. ตามที่นายอุ้ยแนะนำเลยครับ ถูกจริงๆ

5. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38

ถูกตอนไหนครับ

6. ร้านบางไผ่ไงครับพี่น้อง ของราคาไม่แพง ฟังได้ อะไหล่เยอะอะครับ :)

7. kobsoi3

92
    1
    0
    ขอขอบคุณทุกท่านที่ตอบกลับมาครับแล้วร้านบางไผ่อยู่ตรงไหนอะขอบคุณคับ

8. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ร้านบางไผ่นี่ มันมีหลายสาขาหรือป่าว ได้ยินมานานแล้ว

9. พ่อใหญ่

พ่อใหญ่ New Member Member

155
    3
    0
    บางไผ่ แจ้งวัฒนะ 02-9845762 โทรถาม ราคาได้ครับ

ฝั่งธน ไม่ทราบครับ

10. kobsoi3

92
    1
    0
    ร้านบางไผ่มีหลายสาขาเหรอคับตรงบางแคมีไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้