พี่ๆ เอาหนูมั้ย!!

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย panya852, 18 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ขณะที่ผมขึ้นรถเตรียมจะกลับบ้าน ก็มีเด็กสาวอายุราว 15-16 ปี
    วิ่งมาเกาะที่ประตูรถผมพร้อมกับถามว่า....

เด็กสาว : 'พี่ๆเอาหนูไหมคะ ไม่แพง'
    ผมรู้สึกงุนงงกับคำถาม จึงถามเธอกับไปว่า
    ผม : 'อะไรนะ'
    เด็กสาว : 'พี่จะเอาหนูไหม ไม่แพง รับรองสะอาด หอมด้วย'
    ผมมองดูเด็กสาวคนนั้นอย่างพิจารณา 'น่ารักแฮะ' ใจผมคิดอย่างนั้น
    พร้อมกับดูรูปร่างของเธอ 'ไม่เลว รูปร่างดีเหมือนกัน' จึงถามเธอกลับไปว่า ผม
    : 'เท่าไหร่ล่ะ'
    เด็กสาว : 'ร้อยเดียวค่ะ พี่'
    'โอ้โห ถูกเป็นบ้า' ใจผมคิดอย่างนั้น ผมจึงหยิบเงินให้เธอ พร้อมกับถามเธอว่า
    ผม : 'เอ่อ......ที่ไหนดีล่ะ'
    เด็กสาว : 'ตรงนี้ก็ได้ค่ะพี่ รอแป็บเดียวนะคะ'
    'ตรงนี้เลยเหรอ' ผมนึกในใจ แล้วเด็กสาวก็วิ่งไปที่พุ่มไม้ใกล้ๆ
    ส่วนผมก็นั่งรอด้วยใจระทึก

สักครู่เธอก็วิ่งกลับมาพร้อมกับถือถุงบางอย่าง มายื่นให้ผม
    เด็กสาว : 'ขอบคุณค่ะ'
    เธอกล่าว แล้วเธอก็วิ่งกลับไปที่พุ่มไม้เดิม ผมจึงเปิดถุงออกดูด้วย ความสงสัย
    แล้วผมก็เห็นหนูครับหนู หนูจริงๆ มันคือหนูนาย่าง 3 ตัว
    ส่งกลิ่นหอมฟุ้งเต็มรถ ราว 10 นาทีหลังจากนั้นผมจึงออกรถกลับบ้านพร้อม
    กลับความงุนงงว่า ...

อะไรกันวะ!!!

2. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ร้อยเดียวมันถูกเกิ้น..555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้