ตามหาโคมไฟตัดหมอกตรงรุ่นมีไฟในกันชนหน้าตัวธรรมดา R11 ด่วนมากครับ !

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 20 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    คือตอนนี้ผมต้องเปลี่ยนจากหน้าตัดตัวไฟเพชรกลับไปเป็นรุ่นเดิมของ R11 เนื่องด้วยสาเหตุบางประการ

ทั้งนี้โคมไฟในกันชนหน้ามันแตกครับ แล้วขณะนี้สาหัสมากครับไม่มีไปหรี่ด้วยครับ คือมีแต่ไฟเลี้ยวเป็นหรี่ตามภาษาไฟเพชร ดังนั้น ตามหาโคมไฟตัดหมอกตรงรุ่นมีไฟใส่ในกันชนครับ พี่ๆคนไหนไม่ใช้หรือเบื่อแล้วผมขอซื้อต่อเลย
    หรือถ้าพี่ๆคนไหนเดินในเซียงกงหรือเจอะขายที่ไหนติดต่อมาครับ 0867896003 หรือ 0875637955 การ์ตูน`

ด่วนมากๆครับ
    :D

จะสอบแล้วอ่านหนังสือไม่รู้เรื่องเลยครับเพราะไอ้เรื่องนี้แหละพออ่านๆไปนึกถึงมันก็พลันฉุกคิดขึ้นมาทันทีครับ

พี่ๆคนไหนมีก็กรุณาช่วยโทรมาหาผมทันทีเลยและกันครับ ขอให้มีโคมกะขั่ว พร้อมก็พอครับ หลอดขาดหรือเน่ายังไงไม่สนครับ ขอโคมสมบุรณ์และมีขั่วก็พอครับ

ช่วยผมด้วยเถอะครับสาธุ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กุมภาพันธ์ 2008
  2. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ไม่ต้องไปคิดมาก....เดียวอ่านหนังสือไม่รู้เรื่องเอานะ.....

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    นั่นซิ อย่าไปคิดมาก แต่ว่าอยากได้เหมือนกันเลย อิอิ :D

4. B!de@

B!de@ New Member Member

34
    0
    0
    มีคับ โทรมาเลย 089-101707 เบิร์ดคับ

5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ยังอัพต่อไปครับ และตามหาต่อไป ใครมีโทรมาเลยครับ

ยินดีรับถึงที่ทุกที่ใน กรุงเทพเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กุมภาพันธ์ 2008
  6. poomsiri

672
    8
    0
    ไม่ได้เจอกันนานเลยนะพี่........จำไม่ได้เลยนะรถเนี้ย......:D

7. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    หน้าตาเปงยังไงอ่ะโคมโปรเจกเตอร์

8. tOon`

2,324
    43
    48
    แบบรูปนี้แหละครับ

ไฟที่อยู่ในกันชนอะครับ

ปล. ขอบคุณพี่ป๊อปกะพี่กิ๊ฟนะครับ เห็นรูปนี้แล้วชัดเลยครับ 555+

9. tOon`

2,324
    43
    48

และก็ยังคงตามหาต่อไป

ปล. อ่านหนังสือไม่รู้เรื่องเลยครับกิเลสมันหนามาก พี่ๆคนไหนมีไม่ใช้จัดมาเถอะครับหรือใครมีกั๊กไว้จัดให้หน่อยนะครับ คือตอนนี้มันอ่านหนังสือไม่รู้เรื่องจริงๆ

10. tOon`

2,324
    43
    48
    [​IMG]อ๋อลิ้นหน้า R10 มันเป็นงี้นี้เอง

11. tOon`

2,324
    43
    48

คันนี้นึกว่าฝาแฝดพี่ตาม

12. tOon`

2,324
    43
    48
    เอามายั่วกิเลสคนอยากทำซันรูฟครับ

13. tOon`

2,324
    43
    48
    นี้ก็จับแต่งตัวหน่อยหล่อเลยอะ
    และนี้คือ Std ที่ออกจากโณงงานแหง๋มๆ

เมื่อทำแล้วมันจะเป็นลักษณะนี้ และก็ ญี่ปุ่นเขาแต่งเอาไปทำเหมือน A32 ยังงั้นแนะ

14. tOon`

2,324
    43
    48
    และใครจะเชื่อว่า ตัวท๊อปพรีเซีย ในสมัยนั้นค่าตัวมือ 1 ที่ออกมา ct.s คือ 2,100,000 円
    อ้างอิงจากเวปนี้ http://www.goo-net.com/catalog/NISSAN/PRESEA/

มีหมดว่าแต่ละ spec มีอะไรใส่มาบ้าง และราคาเท่าไหร่

ที่แน่ๆ ตอนนี้

อยากได้ไฟสปอตไลท์ที่ใส่ในกันชนหน้าR11 คับ อ่านหนังสือไม่รู้เรื่องแล้ววววว

15. tOon`

2,324
    43
    48
    อัพต่อไป

ถ้ายังไงไม่มีคนขายไม่มีคนสนใจ ผมจะถอดออกแล้วก็ปล่อยให้มันโล่งๆประชดชีวิตไป

16. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ไปทำอะไรรถมาอะเบิร์ดลิ้นแดงเลยอะ แล้วนี่ล้อหน้าของไรมาใส่อะสวยจัง ของมันไม่ใช่แบบนี้นิ
    เพิ่งเข้ามาเห็นอะอยากได้แผงท้านทับทิมอะคับ.............................ขาดอยู่อย่างเดียวแล้ว...........................กิเลสขึ้นอีกแล้วเรา

17. tOon`

2,324
    43
    48
    R11 มีเกียร์ธรรมดาด้วย

ปล. ถ้าจะเปลี่ยนเกียร์ธรรมดา ขอตามหาจอไมล์ เกียร์ mt ก่อนดีไหม๋หน๋อ [​IMG]

18. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ไม่ทราบว่าเอารูป R11 มาจากไหนอะคับ เมื่อก่อนผมหาได้แต่แบบเดิมๆๆ ไม่ค่อยได้เจอแบบแต่งเลยอะคับ

19. tOon`

2,324
    43
    48
    หาในเวปอะครับพี่น้อง คือ search เป็นภาษาญี่ปุ่น อะครับ แล้วก็ プレセア หาๆเอาครับ
    ส่วนพรีเมียร่า ใช้ プリメーラ นี้ ครับ プリメーラ・カミノワゴン อันนี้เป็น wagon
    ส่วนคามิโน่ プリメーラ・カミノ
    จะมีเวป 1 บอก spec ทุกปีทุกรุ่นพร้อมราคาออกห้างเลยว่าให้อะไรมาบ้าง
    http://www.goo-net.com/catalog/NISSAN/PRESEA/
    อันนี้พรีเซียครับ
    http://www.goo-net.com/catalog/NISSAN/PRIMERA.html
    อันนี้พรีเมียร่า
    http://www.goo-net.com/catalog/NISSAN/PRIMERA_UK/index.html
    อันนี้เป็น spec UK รหัส E-FHP11
    http://www.goo-net.com/catalog/NISSAN/PRIMERA_CAMINO_WAGON/index.html
    อันนี้เป็นพรีเมียร่าคามิโน่ แต่เป็น wagon

ปล. พี่น้องครับ ถ้ามีโคมไฟตัดหมอกก็ขายผมได้นะครับ ปล่อยให้ผมเถอะสาธุ เครียดครับพี่อ่านหนังสือไม่รู้เรื่องเลยครับ :D

20. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    โดนใจจิงๆ รูปซันรูฟอ่ะ

21. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    น้องตูนเค้าลูกครึ่งญี่ปุ่นครับ

22. poomsiri

672
    8
    0
    เอาอีกแล้วเดียวก็งานเข้าอีกหรอก.........

23. suncaro@sr20

249
    0
    0
    เข้าไม่กลัวกลัวไม่เข้าอะคับ........................อยากเสียตังค์จัง
    ไหนไหนก็ไหนไหนแล้วยังไงลองช่วยหาแผงทับทิมท้ายจากเวปญี่ปุ่นให้หน่อยคับ เดี๋ยวสั่งจากนอกเลยงานนี้................

24. suncaro@sr20

249
    0
    0
    เซ็งอะผมรองดูในyahoo japan ไม่เห็นมีเลยอะคับ แผงทับทิมท้ายอะ ไม่รู้ภาษาญี่ปุ่นมันเรียกว่าไร จะได้หาได้ถูกอะ

25. tOon`

2,324
    43
    48
    พี่โตนคราปช่วยโหน่ยยยยย :D

26. tOon`

2,324
    43
    48
    อัพ ต่อ ไป อัพ ยาวๆ ไป

27. tOon`

2,324
    43
    48
    :D:D
    :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กุมภาพันธ์ 2008
  28. suncaro@sr20

249
    0
    0
    แผงทับทิมสีแดงท้ายรถอะคับ ที่ติดที่ฝากระโปรงท้ายอะคับ ในรูปของรถคันที่แต่งแล้วคับ อยากได้แบบนั้นหาได้เดี๋ยวจัดสปอร์ตไลท์ให้เลยคับ..............................................

29. tOon`

2,324
    43
    48
    555+ พี่ น้อง ครับ แผง ทับ ทิม วัน นี้ ตูน พึ่ง เจอะ คัน นึง std บน มอเตอร์เวย์ มีแผง ทับทิมด้วย ขับอย่างเร็ว อะ

ติดท้าย รถ แดงๆ ยาวๆ (คล้ายๆ a32 เลยมองไกลๆ)

ภาษา ญี่ปุ่น เรียกว่าอะไรนั้นเดี๋ยว ลองหามาให้ครับ ตูนไม่แน่จัยเหมือนกัน

30. tOon`

2,324
    43
    48
    อัพไปหาอยู่ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้