จะเอาE36 1 J bo ไปติดเเก็สดีปะครับขอเเนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย bigberler, 20 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bigberler

bigberler New Member Member

1
    0
    0
    จะเอาE36 1 J bo ไปติดเเก็สดีปะครับขอเเนะนำหน่อย

2. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    เดี๋ยวรอผู้เคยใช้ มาตอบซักพักนะคับ

น่าจะ ได้ข้อมูลที่ดีกว่าคับ

3. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    เห็นรุ้สึกต้องติดแบบ ระบบหัวฉีดแยก หรืออะไรเนี้ยแหละครับ ผมก็ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ รอผู้รู้งับ อิอิ

4. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    ติดแล้วอันตรายเหมือนกันนะครับ

5. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    ต้องหาร้านดีๆ นะครับ เพราะไม่งั้น ตูมมมมมมมม

6. Mc

Mc New Member Member

46
    0
    0
    ถามว่าติดแก๊ซดีไหม ขึ้นอยู่กับคนใช้รถครับใช้มากใช้น้อย อีกอย่างรถเค้าผลิตมาให้ใช้กับน้ำมันแล้วเราไปดัดแปลงให้ใช้แก็ซมันก็คงใช้งานได้ไม่ดีกว่าน้ำมันแน่ แต่ที่ดีกว่าคือราคาถูกกว่าน้ำมัน3เท่าทำให้คุณประหยัดได้แน่

7. AonE36

AonE36 New Member Member

221
    0
    0
    ได้นะแต่ไม่ทน สู้พวกN/Aไม่ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้