อยากเก๋แบบนิ่มๆ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย thipper, 20 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thipper

thipper New Member Member

7
    0
    0
    อยากดูภาพแต่ง แต่งมิร่าแบบต่างๆ ----น้องใหม่:eek:

2. thipper

7
    0
    0
    เข้าตารึเปล่า

เป็นไงบ้าง หัดแต่ง แก้ไขยังไงโปรดชี้แนะ:D

3. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    รูปมีร่าแต่งลองไล่ดูตามกระทู้เก่าๆน่าจะยังมีเยอะนะครับ
    (ไม่อยากลงซ้ำๆหลายๆรอบเด่วจะหนักเซิฟร์เวอร์ แล้วเปิดเวปกันช้า)
    แต่ถ้าจะเอาจริงๆลงเมลไว้ครับเด่วซิปส่งไปให้ (76 MB)

เข้าใจว่าลงรูปไว้ให้เราดู รถคุณ
    ภาพไม่ขึ้นครับ ลองใหม่นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มกราคม 2008
  4. thipper

7
    0
    0
    หัดแต่ง

อยากให้สมาชิกชี้แนะด้วย:D

5. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    ปีกงามแท้ สีเทาเหมือนกันเลยยย

6. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    เอ๊ะ ปีกแบบนี้ เหมือนจะเคยเห็นที่หนายหว่า ฮ่าๆๆๆ ยินดีต้อนรับคร้าบ

7. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    รถสวยครับ ถ้ายังป็นสีเดิมถือว่าสภาพดีมากๆ
    ^_^มีแอบพ่นลิ้นกระจังดำด้านด้วย 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้