อยากหัด drift อะครับ

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย son_asti, 3 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. son_asti

son_asti New Member Member

35
    2
    0
    อยากหัด drift ครับ
    ผมขับ asti 2 ประตู แม็ก 16
    ต้องทำอะไรรถบ้างอะครับ
    ไปหัดที่ไหนดีด้วย

2. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    มาได้เลยครับ วันเสาร์นี้อาจจาไปเจอกันที่คลอง5 ..
    ส่วนเรื่องรถนั้น ยังไม่ต้องทำไรเพิ่มกับมันก็ได้ครับลองเล่นดูก่อน
    เตรียมความพร้อมเรื่องความสมบรุณ์ของรถก็พอครับ ลมยางเติมมาด้วย

3. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ยังไงทิ้งเบอร์ติดต่อกลับไว้ด้วยก็ดีครับ จาได้ติดต่อกันได้สะดวกขึ้น ครับ

4. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ช๊อบๆ รถ 2 ประตู

5. son_asti

son_asti New Member Member

35
    2
    0
    ขอบคุณพี่ ๆ มากครับ เบอร์ติดต่อ 01-295-3361 สนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้