+++สุขสันต์วันเกิด พี่กะตั่ย (17 JAN ) คราบ +++

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย obb_es, 17 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_es

obb_es New Member Member

97
    9
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆ ประสบความสำเร็จในด้านการงาน สุขภาพแข็งแรง นะครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ
    :):):)

2. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    อิอิอิ มา คนแรกเลย.............HBD นะครับพี่..สวยวัน..สวยคืน..นะครับบบบบบบ

3. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    ขอให้พี่ตั่ย มีแต่ความสุขสมหวัง เงินทองไหลมาเทมา สุขภาพแข็งแรง สมบูรณ์พูนสุข

คนคิดร้ายอย่าได้มี ภยันตรายผองภัยต่างๆจนแคล้วคลาด ประสบความสำเร็จในทุกๆสิ่งที่หวัง

ขอจงได้สมปรารถนาในทุกๆเรื่องไป ทั้งเรื่องส่วนตัว ครอบครัว และกิจการงานทั้งหลายทั้งปวง

ผิวพรรณขอได้ผุดผ่องมีสง่าราศี สิ่งร้ายร้ายทั้งปวงจงหลีกหนีไกล มีแต่สิ่งดีๆเข้ามานับแต่นี้ไป

ตั้งแต่วันนี้ไปและทุกๆวันมีแต่วันที่ดีที่สุดทุกๆวันนะครับ

สุขสันต์วันเกิดครับพี่

4. tai8910

tai8910 New Member Member

51
    3
    0
    มีความสุขมากๆนะครับ สวยวัน สาวคืน นะครับ กิจการรุ่งเรื่อง เฮงๆ นะคราบ

5. au_ES

au_ES New Member Member

154
    18
    0
    ขอให้พี่กระตั่ยมีความสุขมากๆ สวย รวย เพิ่มขึ้นทุกวัน อยู่ดูแลน้องๆ ES group ตลอดไปเลยนะครับ:D

6. D.N.A.

D.N.A. New Member Member

31
    0
    0
    มีความสุขทั้งใจ และ กายคับ พี่สาวสุดสวย //

7. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    HBD ครับ มีความสุขสมหวังทุกประการนะครับ โรคภัยอย่าได้มาถามหา สวยวันสวยคืนนะครับ รวย รวย รวย

8. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0
    HBD ค่ะ เพ่ตั่ย ... มีฟามสุขมากๆ น้า ..

สวย รวย เพอร์เฟค เพรียบพร้อม เท้าหน้า .. อยู่คู่กับเพ่ตั่ย นะคะ แหะๆ

รักเพ่สาวคร้า ..

9. superman_es

superman_es New Member Member

19
    1
    0
    " BD " คราบพี่สาวสุดสวย ขอให้สวยทั้งคนสวยทั้งรถเลยนะคับ...

10. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    HBD ครับพี่กระตั่ยจัง

11. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    Happy Birth Day ครับ มีความสุขมากๆครับ สวยๆรวยๆสุขภาพแข็งแรงตลอดไปครับ

12. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    ของให้พี่กะตั่ยมีความสุขมากมายเลยน๊ะครับ และอยู่คู่กับ ES ไปตลอด

13. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    HBD. คร้าบบบบ

14. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ ร่ำรวยร่ำรวยครับ

15. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    HBD คับพี่ต่าย ขอให้ สวยๆ รวยๆ สุขภาพแข็งแรง ดูแลน้องๆไปนานๆเลยครับ

16. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    ขอให้พี่ต่ายมีความสุข มีสุขภาพแข็งแรง ปลอดภัย มีความก้าวหน้าด้านการงาน ครอบครัว ความรัก
    และรวยๆ สวยๆ เป็นพี่ที่น่าร๊ากให้กับน้องๆ ทุกคนนะครับ

17. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    ็HBD คร้าบบบ มีความสุขมากๆนะครับ :)

18. momo0101

momo0101 New Member Member

182
    19
    0
    สุขสันต์ วันเกิด นะคับ เดินทางปลอดภัย
    สุขภาพแข็งแรง และก็ รวยๆๆ นะคับ

19. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    HBD นะครับพี่กระตั่ยสุดสวย มีความสุขมากๆด้วยเช่นกัน บังเอินจังเลยเกิดวันเดียวกับพี่สาวของผมเลยอะ

20. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับพี่ต่าย

ไม่ใช่สินะ สวัสดีวันเกิดครับพี่ต่าย

21. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    HBD ด้วยคน

22. b_123

b_123 New Member Member

57
    5
    0
    HBD ขอให้สวย ขอให้รวย สุขภาพแข็งแรงครับ

23. @blue_sky@

@blue_sky@ New Member Member

119
    0
    0
    :D:D HBD นะพี่ตั่ย ขอให้มีความสุขมาก ๆ ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง สมหวังทุกประการ ค้าบ :D :D

24. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    HBD..... มีความสุขมากๆนะครับพี่ ขอให้น่ารักอย่างงี้ และ สวยงี้ ตลอดไปน๊า... ร่ำรวย ร่ำรวย แข็งแรงๆ

.....เดี๋ยวล้างท้องรอเลยนะเพ่....

25. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    HBD ครับพี่ต่าย มีความสุขมาก ๆ ครับ สวย ๆ รวย ๆ สุขภาพแข็งแรง ตลอดปีตลอดไปครับ

26. khanoon21

khanoon21 New Member Member

168
    24
    0
    มีความสุขมากๆและเป็นที่รักของทุกคนนะครับ

27. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    - และแล้วก็เวียนมาจนถึงพี่สาวแสนสวยแห่ง ES GROUP
    ซึ่งเป็นพี่สาวที่คอย UP วันเกิดผองเพื่อนพี่น้องในคลับ...วันนี้ถึงวันของพี่แล้วน้องๆก็ขออวยพร
    ให้พี่พบเจอแต่ความสุขมีสุขภาพร่างกายแข็งแรงมีเงินมีทองร่ำรวย
    (รวยแล้วอย่าลืมน้องๆนะครับ)และก็มีความเจริญในด้านหน้าที่การงานตลอดไปครับ
    สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่:)

28. nit _es

nit _es New Member Member

53
    7
    0
    แฟนคลับเพียบเลยคับ

29. Mor

Mor New Member Member

406
    27
    0
    ขอให้ไม่เจ็บ ไม่จน ครับ

30. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0
    Happy Birth Day ทู้ ยู ..........

ขอให้พี่กระตั่ย สวยวัน สวยคืน ... รวย ๆ เฮง ๆ ประสบความสำเร็จในทุกด้านนะคับ

อย่าลืมรักษาสุขภาพนะคับ ช่วงนี้อากาศหน๊าวหนาว ... ขับรถระวังด้วยนะคับ

ไปละ .. ฟิ้ววววววววววว ~*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้