สอบถามร้านโช้ค

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย เอกR, 19 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอกR

เอกR Guest

0
    0
    0
    รบกวนขอแผนที่และเบอร์โทรร้านพรเทพโช้คอัพหน่อยครับ จะไปทำโช้คใหม่ ขอบคุณครับ

2. Aop_ES

Aop_ES New Member Member

48
    0
    0
    จัดไป

3. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ถ้ า จ ะ ไ ป ทำ ร้ า น เ พ่ ใ ห ม่ ต้ อ ง ไ ป เ ช้ า ๆ ๆ น ะ คั บ

4. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    ตามข้างบนเลยคับ

ง่ายๆๆ เลยนะติดกับ อุดมสุขหัตเวต ถามใครก็รู้คับ

5. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ใช่ครับ ต้องเช้าจริง เพราะถ้าสายหน่อย คิวยาวเลย

6. เดิม ๆ 328

เดิม ๆ 328 New Member Member

117
    6
    0
    ไปร้านพี่ใหม่ทีไร ผมไปเปิดร้านทุกทีเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้