ช่วยกันเลือก Amp 5 ch. กันหน่วยครับอก AMP 5 Ch ให้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย blue PSU, 8 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. blue PSU

blue PSU New Member Member

26
    0
    0
    กำลังหา Amp 5 CH ตัวใหม่อยู่ครับ สนใจ Palnet Audio VX Series กับ Phoenix Gold Octane Series แต่ไม่ทราบว่าแนวเสียงของทั้งสองรุ่นเป็นไงบ้าง
    ฟังแนวรายละเอียดดี แหลมไม่บาดหู ร้องชัดและเบสนุ่มลึก ระบบที่ใช้อยู่เป็น JVC615 / stage kevlar 6.5/Prism 2002i/Sub 10 นิ้ว (กะว่าเป็น JL 10W0)

2. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    http://www.audio-teams.com/webboard/?ca1=17&id=903

ลองเว็บนี้คับ น่าจะเป็นตัวเดียวกันคับ

ส่วนตัวแล้วไม่เคยฟังทั้ง 2 ตัวนะคับ ไม่สามารถตอบอารายได้ แต่พอดีเห็นพอมีข้อมูลอยู่คับ

ปล. อ้างอิงจากเว็บของ อ.ชัยวัฒน์แห่ง www.audio-teams.com คับ ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยคับ

3. me'me

me'me New Member Lady Member

9
    0
    0
    อธิบายตอนนี้ไม่ค่อยสะดวก รายละเอียดบอกไม่ได้มาก
    ยังงัยก็ลองมาติดต่อดูที่ร้านสิคะ
    04-0501151/เมเม่ค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้