ถาม..ร้านตัวแทนจำหน่ายยาง Dunlop ครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย sawas, 18 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sawas

sawas Member Member

56
    3
    8
    บ้านอยู่แถวนวมินทร์ครับ
    อยากทราบว่ามีร้านตัวแทนจำหน่ายยาง Dunlop
    ร้านไหนบ้างครับ อยากได้แบบที่ราคาไม่แรงมากอ่ะครับ

ใครทราบช่วยแนะนำให้ที

ขอบคุณครับ

2. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    สหยางทอง แถวนวมินทร์ครับ ถ้ามาทางรัตนาธิเบศน์ ก็ ม. อภิสิทธิ์
    แต่ถ้าสะดวกมาวงเวียน 22 เพียบเลย ราคาไม่แรงด้วย ส.อึ้งฮั่วเส็ง ไม่ก็ ดำรงยางยนต์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้