ถึงพี่หนุ่ม ที่เคารพ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mister Super Saloon, 17 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    ก่อนอื่นเลย ผมต้องขอกราบขอบคุณ พี่หนุ่มไฟฟ้า พี่เบิ้ม พี่โป๊บ พี่ตั๋น พี่นัยโอ และทุกท่าน ที่เกี่ยวข้อง ผมขอขอบคุณมากครับ

ตลอด 2วันที่ผ่านมา ผมไม่มีความสบายใจเลย เพราะกลัวว่า เรื่องราวต่างๆมันจะบานปลายมากไปกว่านี้

จนมาถึงวันนี้ ผมตัดสินใจ เข้าไปที่ บอร์ด SS ได้เปิดอ่านกระทู้ ของพี่หนุ่ม และได้ทำการโพส ขอโทษกับทางนั้น อย่างอ่อนน้อมที่สุด และไม่มีการพาดพิงใดๆระหว่างคลับ ทั้ง2คลับ..

ผมเชื่อว่า เหตุการ์ณที่เกิดขึ้นโดยการกระทำที่ที่รู้เท่าไม่ถึงการณ์ ของผม คงไม่มีทางจบลงง่ายๆแน่ ถ้าหากว่า ไม่มีการช่วยเหลือจาก ท่านประธาน และ พี่ๆทั้งหมด

ผมขอกราบขอบคุณพวกพี่มากๆ และผมจะนำเหตุการณ์ครั้งนี้ของผม ไปเป็นบทเรียนที่ผม จะต้องศึกษา เกี่ยวกบการใช้เว็บ RC WEB ให้มากกว่านี้

และที่สำคัญ ผมต้องขอโทษที่เป็นต้นเหตุ ทำให้เกิดเรื่องวุ่นวายต่างขึ้น หวังเป็นอย่างยิ่ง ว่าพวกพี่ๆจะให้อภัยผม

ด้วยความเคารพ
    จาก Cluster_Race ( ป้อม ครับ ).....

2. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ช่างมันเถอะคร้าบ..

รู้ผิดเป็นครู ประสบกาม(การณ์)มันสอนคนมาเยอะแล้ว

เราพลาดครั้งนี้ เพื่อที่จะไม่มีครั้งหน้า...

ความผิดพลาด แล้วแสดงตัว ถือว่ามีสปิริตครับ

ต่อจากนี้ก็เฮฮากันต่อไปแระกันคร้าบ

:D :) :D

3. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    สมัยหน้าลงสมัครด้วยนะค๊าบบบ นายโอ :p:p:p
    ตามท่าน.... (อนาคต) เลยนะคร๊าบบบ :D:D:D

4. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    เรามันก้อคนครับ ย่อมมีผิดพลาด กันได้ อยู่ที่ว่า

ออกมายอมรับว่าผิด ถือว่าเป็นลูกผู้ชายครับ อิ...อิ

สำหรับท่านที่ยังคิดว่าตัวเองถูก ไม่แหกตาดู HEE

ดู TAD อายเด็ก ป่าวๆครับ เป็นผม ย้ายหนีไปอยู่

ที่อื่นแล้ว อ่ะ น่าสังเวท แท้ๆ :p

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

5. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    ขอบคุณคับ พี่ๆ ผมจะจำไว้เป็นบทเรียนคับ :D

6. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ไม่ ต้อง คิด มาก

ไม่ มี อะไร ซัก หน่อย

สนุก สนานกัน ต่อ ดี กว่า

คิด มาก ผม ร่วง นะ เฟร๊ย

7. Mister Super Saloon

468
    131
    0

ค๊าบบบบ เพ่หนุ่มม ผมจะมั่ยคิดมากแร๊ะ อิอิ.....( กัวจะได้ปัยเที่ยว แกแล๊คซี่ อันไกลโพ้นก่อนกำหนด ) 555 ล้องเล่งค๊าบบ ทั่นพี่

8. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เดี๋ยวจับ

ขึ้น รถ ด่วน 999

ไปเลย ดี กว่า

9. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    :D:D:D

10. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    ภาษาอังกฤษมาอีกแล้ววววว 5555+ :D

11. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    อ่าน และ แปล ว่าอะไร

12. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    เดี๋ยว ป้า เอา

ของ จริง ให้ดูเลย

จะได้รู้ว่าเป็น อย่างไร

13. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ป้าไม่มี ตัดทิ้งไปแระ

14. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    เสียลูกตาท่านประทานอย่าไปดู :p

15. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    สงสารวัตถุโบราณบ้างค๊าบบบ ยิ่งหายากๆอยู่

16. M_B14

M_B14 New Member Member

196
    78
    0
    พูดอะไรกันเด็กฟังไม่รู้เรื่อง อิอิ

17. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    :eek: :sad: :eek: :D :sad: :p :D :)

ถ๊อกต้องๆ ค้าบ เด๋วผมบางนะครับ

แต่หาได้ง่าย แถวๆ นี้คับ พี่ตั๋น

จิงม๊าย พี่เจี๊ยบ

เอ่อๆ พี่ ชุดปัจจุบันเค้าจะอยู่ 100 ปี ครับ...

18. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ถุยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ฉายแสงเด่วสอยตูดเลย
    :D

19. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    ได้ เรืี่อง บาน ปลาย นี่ ไม่ค่อย กลัว กัน นะ

กลัว แต่ ปลาย บาน

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

20. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    คุณหนุ่มใจ เค้าใจดีน่ะ.... :D

21. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    แหม่ เด๋วกรูเอาม่าง วุ้ย ยังอารมค้าง 555 สักทู้ อิอิอิ

22. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

อ่านว่าตี๋ แหดอะไรป่าวครับพี่

ปล.ผ่านไปแล้วครับอย่าคิดมาก ผิดพลาดแล้วแก้ไขครับดีที่สุด

23. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    คนเราก็ผิดพลาดกันได้ครับ

ไม่งั้นจะมีคำว่า " ท้องก่อนแต่ง " มาได้ยังไงล่ะครับ คริ คริ... :D:D:D

24. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ตื่นๆ

25. jojo9

3,936
    656
    0
    น่าจะดีนะ :D:D:D

เรื่องบานนี่อารัยหรอค๊าบบ :D:D:D

26. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    ก็ ิอย่าง ที่ โจ้ คิด นั่น

แหล่ะ ครับ

27. jojo9

3,936
    656
    0

28. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ผิดไปแล้วก็ถือว่าเป็นบทเรียนละกัน
    แต่ยอมรับผิดนี่ดิลูกผู้ชายตัวจริงๆ;)

29. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    ถูก ต้อง ครับ

เกิด มา ไม่ มี ใคร เที่ยว อาบอบนวดได้เลย นะ ครับ

มัน ต้อง เรียน รู้

ต้อง อาบ น้ำ- ร้อน

แช่ น้ำ เย็น

อม บ้วน

อม บ้วน

อิ อิ อิ

30. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    มันยังมีคน คิด ว่าตัวเองถูก อยู่นะพี่ ไม่น่าเชื่อ จิงๆ :D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้