สมาชิก ในคลับใช้ยางไรกันครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Nung_Maesot, 21 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    อยากรู้ว่าส่วนมาก รถท่านๆ ทั้งหลาย ใช้ยางของไรกันอยู่แล้ว
    เปนอย่างไรบ้างครับ กับยางที่ใช้อยู่ หรือมีตัวไหนแนะนำ บอกได้เลยครับ

ไว้เผื่อ เพื่อนๆคนไหน จะเปลี่ยนยางจะได้มี ตัวเลือกได้

ผมใช้ HANKOOK รุ่น K140 ครับ เกาะถนนดี รีดน้ำเยี่ยม
    แต่ กระด้าง เวลาเจอรอยต่อถนน คอนกรีต ดังมากๆ
    โดยรวมก็คุ้มกับราคา ดีครับ

2. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    FALKEN........นุ่ม..หนึบ...แต่แพงคับ...

3. แล้วแต่จะหาได้ครับ ผมใช้ยางมือสอง ใช้มาจะทุกยี่ห้อละ อิอิ

4. ผมขอเป็นสาวกด้วยคนนะคับ อิอิ:D

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ยางเดิมดอกหมดเบรค ลื่นไม่มีอะไรดีซักอย่าง...เซ้ง

6. เหอๆ รถทดลองยาง :D:D:D:D

7. เหมือนกันเยย:D

8. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    แล้วถุงยางใช้มือสองด้วยหรือป่าว :D:D:D

9. ของผมมือหนึ่งคับ(มือหนึ่งใส่ อีกมือหนึ่งล็อกเป้า)อิอิอิ..:D:D

10. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ขอเป็นสาวกมือ2ที่ไว้ล็อกเป้าด้วยคับ
    ผมใช้บิตโตน

11. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ของผมสองมือครับ มือหนึ่งถอด อีกมือหนึ่งคลำ...อิอิ ยางที่ใช้มาเลผลิต ถูกหน่อย วิ่งก็โอเค(ญี่ปุ่นมันแพง ทำใจไม่ได้)

12. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รถทดลองยางเช่นกันครับ

13. จ๊ากกกกกกกกกกก เคยใช้ที่ใหน :D:D:D:D

14. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    KUMHO ครับนุ่ม หนึบ ราคาไม่แรง
    ตอนนี้เกาหลีกำลังแรง ครับ
    พริตตี้เขาสวยมากๆเลยครับเชียร์ซักหน่อย

15. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    พี่เอ๋...เขาใช้..กลับด้านเอาคุณภัค..:D:D:D:D .หน้าA...หน้า..B:D:D:D

16. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    อ้ายเต้ย...ถุงยางเองมียี่ห้อบิตโตนด้วหรือ

17. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    Yoko กะ Dunlop คับ อิอิ มือ2นะคับ

18. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    ยางอินโด อ่ะ แบบว่าเจอ U Turn ทีไร รถดริฟทุกรอบเรย.. ของเค้าลื่นจิงๆฮะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้