mtx อยากแปลงร่างเป็น tiger

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย racingaex, 21 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. racingaex

racingaex New Member Member

5
    1
    0
    ผมมีไม่ตี๋หัวเดียวปี 97อยากแปลงโฉมเป็นไทเกอร์แคบไม่รู้ว่าทำ
    ได้ป่าวถ้าทำใด้มีที่ใหนทำครับช่วยแนะนำด้วยแล้วจะต้องใช้งบประมาณเท่าไรครับ ใครรู้ช่วยตอบผมทีครับ
    **********ขอบคุณก่อนเลยครับ*******

2. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    ทำได้ครับ แต่ผมไม่แน่ใจว่าแถวนั้นเค้าทำร้านไหน

แต่ที่แม่สอดมีแปลงกันอยู่3-4คันอะครับ ส่วนราคานี่น่าจะแพงเอาเรื่องเลยนะครับ
    อยู่ที่ร้านที่ทำด้วยว่างานดีมั้ย กลัวทำแล้วเสียรถอะครับ

3. racingaex

racingaex New Member Member

5
    1
    0
    ขอบคุณครับ เอาแบบทำที่ กทม ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้