ขอข้อมูลของไมตี๊หน่อยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Hang@HLc, 17 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    คือตอนนี้อยากทำช่วงล่างใหม่ ไม่ทราบว่าท่านใดพอจะแนะนำโช๊คให้ได้บ้างครับ
    เอาแบบหนึบนุ่มนะครับ
    แล้วก็ใครใส่บูทยูรีเทนบ้างครับดีไหมครับ

2. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    กระทู้โอท๊อปข้างบนเลยคับ

3. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    จัดปาย

4. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ติดต่อ...คุณ..บอย..(ฟิล์มชาตาบอย) เลยคับ....ได้คำตอบแน่ๆ

5. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    ขอบคุณครับ

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    หน้า คายาบ้า กระบอกทอง หลัง เรนโช่ 9000 หนุบหนึบ

7. โต๋เต๋

590
    7
    0
    แหล่มเลย

8. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    ค่าตัวประมาณเท่าไหร่ จะได้กะถูกคับ

9. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    คายาบ้า หลังกระบอกทองราคาเท่าไรครับตาแมน

10. JZ_std.

8,075
    74
    0
    คายาบ้าบอกทอง ตอนนี้น่าจะอยู่ ประมาณ 3800 มั้งครับ

11. ต้น NP

ต้น NP New Member Member

9
    0
    0
    ที่ใช้อยู่ หน้า คายาบ้า กระบอกเงิน หลังอัดน้ำมันที่ NJ นครปฐม ก็โอเคนะ หนืบใช้ได้

12. โต๋เต๋

590
    7
    0
    แหล่มคับ

13. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    คายาบา กระบอกเงินเท่าไรครับ ตาแมน

14. ต้น NP

9
    0
    0
    ที่เคยซึ้ออยู่ก็ประมาณ พันต้น ๆ นะครับ แต่ไม่น่าเกินพันห้าหรอก

15. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    ใครเคยทำร้านแถวสะพานข้ามแยกแครายบ้าง เคยไปถามเขาบอกว่ารับประกันตลอดอายุการใช้งานเลย
    แต่ราคาแรงมาก

16. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ราคาไม่น่าเกิน 2000 ครับ ให้ร้านใส่ด้วยเลยก็ได้ เพราะมันเป็นโช้คแก๊สกึ่งน้ำมันครับ ตอนใส่ห้ามตัดสายที่รั้งหัวท้ายโช้คก่อนใส่นะครับใม่งั้นดันกันอวกเลย เพราะมันจะดีดออกมาต้องใส่น๊อตตัวล่างก่อนแล้วค่อยตัดสายที่รั้งไว้ตอนตัดก็ใส่รูน็อตตัวบนพร้อมกัน

17. ต้น NP

9
    0
    0
    ถูกต้องแว้วครับ

18. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    ตอนนี้ใส่ Gabail กระบอกเงินอยู่ก็หนึบดีแต่ด้านหน้าขวามันคงแตกแล้ว ไม่ทราบว่า
    ของคายาบ้าหนึบกว่า Gabial ไหม ตอนนี้ออกตัวแล้วมันเซด้วยเลยอยากเปลี่ยน

19. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    อยากทราบเหมือนกันครับ อัพๆ

20. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    อึบๆๆๆๆ อัพขึ้นไป

21. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ถ้าคู่หน้า กาเบียลมันเป็นน้ำมันหรือแก๊สครับ เพราะคายาบ้าแก๊สกึ่งน้ำมันน่าจะโอเคกว่า

22. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    แก๊สครับ

23. เท่าที่ทราบมา คายาบ้ากระบอกเงินตามร้านราคาอยู่ที่1700พร้อมใส่ครับ

24. AUTH-can

1,474
    13
    0
    ไม่ทราบว่า คุณ hong2000 อยู่แถวไหนเหรอครับ เมื่อซักประมาณ2-3 วันเห็นรถคล้ายๆ แบบเนี้ยวิ่งแถวๆ ตลาดบางบัวทองอะครับ
    เป็นไมตี้ตอนเดียว เสียงเครื่อง 6 เม็ด หวานมากๆ ถ้าไม่ใช่ต้องขอโทษด้วยนะครับ

25. 49ers

49ers New Member Member

3
    0
    0
    ผมใช้ ไมตี้ หัวเดียว
    รูดตลอด
    ค้ายาบ้า กระบอกเงินถอดออกแล้ว เด็ก ๆ
    ลอง procomp ES9000 สิ แล้วจะรู้ว่าหนึบกว่ากันเยอะ
    4ตัว 8000 บาท

26. ผมเพิ่งไปทำบูทที่ร้านกลึงมาคับ..ตอนเเรกกะจะใช้บูทยูริเทนน่ะคับ เเต่ทางร้านเขาเเนะนำว่าถ้าใช้มันจะมีเสียงดังเอี๊ยดอ๊าดอ่ะคับ เเต่ผมบอกว่า*อัดจารบีหายมั้ยคับ*เขาบอกว่าเดี๋ยวมันก็เป็นอีกคับ..(ถ้าข้อมูลที่ผมได้มาไม่ถูกต้องก็ขอโทษด้วยนะคับ)เดี๋ยวให้ผู้รู้จิงๆมาตอบน่าจะชัวกว่า(รอฟังด้วย อิอิ)...

27. โต๋เต๋

590
    7
    0
    ของผมไม่มีเสียงดังเลยคับทำมาตั้งนานแล้ว

28. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    ของผมมี Cab ครับตามนี้เลย ไปซ่อมแอร์แถวนั้นครับไม่ทราบใช่คันเดียวกันป่ะครับ

29.  
  30. AUTH-can

1,474
    13
    0
    น่าจะเป็นคนละคันกันครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมอยู่บางบัวทอง :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้