ขอเชิญชวนชาว ES คับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย civicy_art, 17 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    ขอเชิญร่วมการแข่งขัน GYMKHANA ในงาน M - 150 Slide Night Drift Competition ณ . ลานม่วนใจ๋ เซ๊นทรัลเเอร์พอร์ท จ. เชียงใหม่ ในวันเสาร์ที่19มกราคม50 ตั้งแต่เวลา 8.30 น.-14.00น.
    (ฟรีค่าสมัคร ไม่มีค่าใช้จ่ายใด ๆ ทั้งสิ้น)

โดยมีกำหนดการดังต่อไปนี้

8.30 น. - 9.30 น. เปิดรับสมัครและทำการ walk Course
    9.30 น. - 10.30 น. ทำการซ้อม(ในการซ้อมเปิดให้ซ้อมได้หมายเลขละ 1 ครั้งเท่านั้น)
    10.30 น. - 14.00 น. ทำการเเข่งขัน
    และหลังจาก14.00 น. เป็นต้นไปจะมีการแข่งขัน Drift ของนัก Drift ระดับแนวหน้าของประเทศเป็นรายการต่อไป

การแข่งขันจะแบ่งป็นรุ่นต่าง ๆ 5รุ่น ดังต่อไปนี้

1 . รุ่นB1เคื่องยนต์แคมเดี่ยวไม่เกิน 1600 cc. ยางที่ใช้ใช้ยางแบบRedial
    2 . รุ่นB2เครื่องยนต์ 1600 cc. - 2500 cc. ยางที่ใช้ใช้ยางแบบRedial
    3 . รุ่นB3เครื่องยนต์ที่มีระบบอัดอากาศ ยางที่ใช้ใช้ยางแบบRedial
    4 . รุ่นOpen ไม่จำกัดยางที่ใช้
    5 . รุ่นLady(รถที่ทำการแข่งขันต้องใช้รถในรุ่นB1เท่านั้ น) ยางที่ใช้ใช้ยางแบบRedial

ของรางวัล

-ผู้ชนะในอันดับที่ 1 - 3 ของแต่ระรุ่นจะได้รับรางวัลและของที่ระลึก

หมายเหตุ

-ในรุ่นB1-B3และรุ่นLadyจะรับเพียงเเค่ 15 คันเท่านั้น
    -รุ่นOpenจะรับ 20 คัน(ในรุ่นนี้หากมีเวลาเหลือยังไงทางผู้จัดจะทำการเป ิดรับสมัครเพิ่ม)

มาร่วมสนุกกันเยอะๆนะครับ พบกับกิจกรรมและของรางวัลมาก

2. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    ได้ข่าวมาว่า น้องบรุ๊ค เชียงใหม่ จะไปลงสนามด้วยน้า เป็นกำลังใจให้นะครับ ......จากคนไกลเบอร์เก่า ...555+

หลังจากนั้น น้องบรุ๊ค ของเราก็จะพาสาวๆ ไปเที่ยวต่อกันที่ warmup กัน....

โอ้วๆๆ...สงสัยผมกะตาเก่งติดลม ต้องขอแจมซะหน่อยแล้วงานนี้....555+

ใครจะไปด้วย ยกมือขึ้น.....

3. civicy_art

356
    23
    0
    วันเสาร์ผมอาจไปเชียงใหม่

แต่ไม่แน่

ความแน่นอนคือความไม่แน่นอน

4. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    สู้ๆนะครับ เห็นป๋าตุ๋ยก็บอกว่าจะลงรุ่น Open 30 Up อิอิ ใครช้าสุดชนะ :D

5. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    จริงหรอแมน

ถ้าอย่างนั้นเราชวนเพื่อนๆขับรถไปดูป๋ากันมะ :D :D :D

6. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    ช้าสุดเนี่ยเรื่องไรหว่า....สำหรับน้องหมวย she ชอบแรดแบบเชื่องๆ น่ะครับ..:D

แต่สำหรับผม....เคยจับเวลาหลายครั้งแระ ถ่านมันหมดก่อนทุกทีอะครับ...:D

อิอิ...ขี้โม้ฉิบเป๋งเรย..:D

7. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    เฮ้ย...อายนะ จามาดูกานเปนกลุ่มเรยเหรอ

ให้ดูทีละคนแระกาน...อิอิ

8. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    น่ า ส น ใ จ แ ฮ ะ

9. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    งั้นเปลี่ยนเป็นใครอึด! สุด ชนะดีกว่า อิอิ :D

10. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    งั้นลงสมัครด้วยได้ป่าวหว่า.....อิอิ:D:D:D

11. civicy_art

356
    23
    0
    ]ลงเลยคับ

ไม่มีค่าสมัครใดๆทั้งสิ้นคับ อิอิ :D

12. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    อยากลง มั่งอ่า แต่ไกลจัง แหะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้