HAPPY BIRTH DAY เพื่อนสมาชิกที่เกิดในเดือนนี้นะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 22 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    HAPPY BIRTH DAY ​

เพื่อนสมาชิกที่เกิดในเดือนนี้นะครับ มีความสุขมากๆนะครับ ไม่เจ็บไม่ไข้รถสวยวันสวยคืน​

รายชื่อดังต่อไปนี้นะครับ
    nO-BEe-TA 1 มกราคม
    noo__nicky คุณ นิค 1 มกราคม

Redpanda (พี่แพน ) 11 มกราคม
    hitachi คุณ โช่ 11 มกราคม

Net88 ( คุณ เนตร ) 12 มกราคม

TONJZ (พี่ ต้น JZ) 21 มกราคม
    manager_rs ( คุณ ที ) 23 มกราคม

jamesbond007 คุณ เจม 24 มกราคม
    เด็กหมู่บ้านเศรษฐกิจ ( คุณ ต้น ) 31 มกราคม

มีความสุขมากๆนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มกราคม 2008
  2. สุขสันวันเกิดนะคร๊าบ ทุกท่าน

3. มีความสุขกันทุกคนนะครับ..และขอให้รถสวยๆแรงๆ กันทุกท่านครับ

4. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    HAPPY BIRTH DAY

ขอให้ทุกๆๆท่านมีความสุข ไม่มีโรค มีภัย

เดินทางไปไหน ถึงที่หมายโดยสวัสดิภาพ

อายุๆๆๆ ยืนๆๆๆ อยู่ กะ HILUX club ต่อไป คับ​

5. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    สุขสันวันเกิดคับขอให้มีความสุขตลอดไปคับ

6. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    มีฟามสุขทุกคนนะครับ

7. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    สุขสันวันเกิดนะกาบ

8. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    HBD ....ไม่เจ็บไม่จนครับ

9. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    มีความสุขมากๆๆๆๆ..คับ

10. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    มีความสุขมากๆนะครับทุกท่าน สุขีสุขังคารู5555555

11. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
    ให้พรใด ขอพรนั้นคืนกลับท่าน - -"

ชื่อต้นเยอะจัง อย่างว่า ชื่อนี้หน้าตาดี มาแต่เกิด ^O^

12. เกิดอาการ พะอืด พะอม ครับท่าน :rolleyes::D:D:D

13. มีชื่อต้นด้วยหรือครับ ยังไงก็มีความสุขมากๆทุกๆๆคนนะครับ คนเกิดเดือน มกราคม เยอะจัง

14. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    HBD ทุกคนเลยนะคับ มีฟามสุข ไม่เจ็บไม่ป่วย ไม่จน !! :D

15. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    มีความสุขมากๆครับ โรคภัยไกลห่างครับ

16. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  17. ป๊อก Tiger

ป๊อก Tiger New Member Member

52
    0
    0
    ขอให้มีฟามสุขกันถ้วนหน้านะครับ

18. jamesbond007 สุขสันวันเกิดนะคร๊าบ

19. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    สุขสันวันเกิดล่วงหน้า และย้อนหลังนะคับ

มีความสุขมากกๆนะคับ

20. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะครับบบบบบบบบบ:cool:

21. คิดลิ่งใดขอให้สมปรารถนาครับ...อย่าเจ็บอย่าไข้

22. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    UP!..........................

23. Redpanda

Redpanda New Member Member

158
    1
    0
    ขอบคุนมากๆคร้าบบบ

24. พรุ้งนี้แล้ว แก่ไปอีก 1ปี

25. HAPPY BIRTH DAY ทุกๆคนนะคับ..ขอไรก็สมหวังทุกประการคับ...มีความสุขทั้งกายเเละใจทุกๆคนคร๊าบบบบ

26. HAPPY BIRTH DAY ทุกๆคนนะคับ..ขอไรก็สมหวังทุกประการคับ...มีความสุขทั้งกายเเละใจทุกๆคนคร๊าบบบบ

27. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    happyๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

28. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เอ้า ไฮลักซ์จงเจริญ

29. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    สุขสันต์วันเกิดครับ ว่าแต่ใครจะเลี้ยงที่ไหนโทรตามกันบ้างนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้