สอบถามพี่ๆ เรื่องล้อค่ะ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย pui_3D_yL, 9 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pui_3D_yL

pui_3D_yL New Member Member

20
    0
    0
    พอดีสนใจล้อ P1 15" แต่ไม่รู้ว่าจะหาที่ไหนดี จะซื้อป้ายแดงเลยก็ไม่ไหว
    พี่ๆพอมีที่ไหนแนะนำได้บางมั๊ยค่ะ:)

2. Dynamite

Dynamite New Member Member

17
    0
    0
    http://www.rz-racingzone.com/forums/index.php?topic=39018

เห็นเค้าขายอยู่ครับ แต่เป็นรุ่นใหม่นะ มี off นิดๆ

ถ้าเป็นของญี่ปุ่น ซื้อได้เลยครับ แต่ถ้าเป็นงานไต้หวัน ก็ถือว่า แพงครับ

3. บุ้ง organize

บุ้ง organize New Member Member

10
    0
    0
    มี โปร2 ครับสีขาวสนใจโทรมาได้ 0873727316 บุ้งครับ

4. -B?|||?G-

-B?|||?G- New Member Member

166
    0
    0
    แถวๆ ถนนรัตนาธิเบต มีร้านนึง คับ พอดีเข้าไปดูยาง
    เจอ มันวางอยุ่ ของใหม่ ของไต้หวันมั้ง วงละ 2500 คับ

5. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
  6. pui_3D_yL

20
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากเลยค่ะที่ช่วย แต่เค้าขายไปแล้ว ส่วนลาย2ก็ไม่ค่อยชอบ
    ขอบคุณอีกทีค่ะ

7. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ปทุมวันขายตั้ง สองหมื่นต้น ๆ แหนะราคาแรงจัง

8. maykrub

maykrub New Member Member

152
    3
    0
    เดิมใช้แมกแจสครับ (รูปแรก)
    ตอนหลังเบื่อๆเลยอาไปเทรินเป็นแมกตามรุปที่สอง เรียกชื่อมันไม่ถุกเหมือนกัน
    ขนาด15" 4รู100ครับ
    เพิ่มเงินให้ร้านแมกไปอีกหกพัน แต่ยางเดิมนะครับ
    เผื่อเป็นไอเดียนะครับ

9. pui_3D_yL

20
    0
    0
    ตอนนี้ใช้แม็กลายนี้อยู่ค่ะรูปที่1 นะค่ะ
    ส่วนรูปที่2 คือลายในฝันเลย

10. Hutch_eg

Hutch_eg New Member Member

205
    0
    0
    ชอบเหมือนผมเลยครับ ป่านนี้ ยังหาไม่ได้เลย จนผมจะเปลี่ยนชุดดุม ไปใช้ 5 รู อยู่แล้ว อดเลย ไม่รู้ว่า บัดดี้คลับ ลายนี้ จะมี 5 รูหรือป่าว

11. Hutch_eg

Hutch_eg New Member Member

205
    0
    0
    ขออนุญาติ เจ้าของรูปด้วยนะครับ

12. awas

awas New Member Member

97
    0
    0
    สวยอ่าอานสุดท้ายอะ buddy club

ในใจก็ยัง Super advan ver.2 อยู่ดี อิอิ

13. pui_3D_yL

20
    0
    0
    เท่าที่รู้ ยังมีนะค่ะ P1 4รู100 หรือ 5รู100 ก็มี เคยไปเจอที่เชียงกงบางนา แต่วันที่เจอ ไม่ค่อยชอบสี
    เท่าไหร่ แล้วเข้าไปอีกทีก็ไม่มีของแล้ว :cry:
    แต่ถ้ารอบนี้ได้เจออีกทีคงไม่พลาดแล้ว:)

14. numan_eg

numan_eg Member Member

148
    3
    18
    สนใจโทร.มาเลยคับ เด๋วจัดให้ 081-9143095

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้