b11 3ประตู ทำเป็น พาวเวอร์ ได้ไม่คับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย j_dai, 1 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. j_dai

j_dai New Member Member

1
    0
    0
    b11 3ประตู ทำเป็น พาวเวอร์ ได้ไม่คับ แล้วถ้าอย่ากได้เกียร์ออโต้ด้วยทำไง ต้องเปลียนเครื่องรึป่าว จะติดแก๊สด้วยคับ
    ขอบคุรคัรบ :)

2. Deawz Sunny ZX

Deawz Sunny ZX New Member Member

262
    1
    0
    ทำเป็นพาวเวอร์ผมว่าได้นะครับ >>>> ยังไงรอพี่ๆมาตอบอีกทีนะครับ
    จะทำเกียร์ออโต้ >>>> เปลี่ยนเฉพาะเกียร์ก็ได้ครับ ราคาก็น่าจะประมาณ 10,000 อ่ะครับ
    หรือจะเปลี่ยนเครื่องเลยก็ได้มีให้เลือกหลายราคาครับ ยังไงรอพี่ๆมาตอบอีกทีนะครับ

3. Nooky_B11

Nooky_B11 New Member Member

331
    2
    0
    เปลี่ยนเป็นเกียร์ออโต้ จะอืดหน่อยนะคับผมว่า เพราะเกียร์ธรรมดาก็หนืดมากแล้วววว

4. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ทำได้คับผมเคยใช้รุ่นนี้อยู่

5. devil junior

devil junior New Member Member

24
    0
    0
    ทำได้ก็แนะนำกันหน่อยครับใช้ของอะไรมาทำ หรือทำร้านไหน เท่าไร ยังไง จะได้มีประโยชน์ต่อการตัดสินใจ ของคนที่คิดจะทำครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้