อแดปเตอร์ 1.5-2 นิ้ว พี่ๆท่านไหนพอรู้ราคา และร้านรับทำบ้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Ton Sunny, 23 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton Sunny

Ton Sunny Guest

0
    0
    0
    อแดปเตอร์ 1.5-2 นิ้ว พี่ๆท่านไหนพอรู้ราคา และร้านรับทำบ้างครับ

2. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    ลองล้อหน้าหรือหลังค้าบหนาไปป่าว 1.5-2นิ้ว

3. Ton Sunny

0
    0
    0
    รองล้อหลังครับ ล้อผมมันกว้างแค่ 6 เองอ่ะครับ

4. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    นิ้วเดียวก้อน่าจะพอแล้วค้าบ

5. ถ้าหนาขนาดนั้นต้อง4/100ออก4/100 แล้ว เพราะน๊อตยาวไม่พอ

6. ถ้าอยากยื้นต้อง 2 นิ้วคับ ของผมกว้าง 7 ใส่นิ้วเดียวแค่พอดีขอบซุ้มคับ

7. มันต้องดูค่า offset ของล้อด้วยครับ

8. Ton Sunny

0
    0
    0
    ครับผม ชอบคุนพี่ๆทุกคนมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้