ถามเรื่องแก๊สหน่อยคร้าบ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย gunzacup, 17 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gunzacup

gunzacup New Member Member

77
    0
    0
    ตอนนี้จะไปเล่น b16a แล้ว เลยอยากรู้ว่าติดแก๊สมีปัญหาหรือป่าว
    รบกวนผู้รู้มาตอบด้วยคร้าบ

2. khu50

khu50 New Member VIP

288
    10
    0
    ไม่มีปัญหาไรอ่ะครับ เพราะผมก็ใช้อยู่ แรงด้วย ประหยัดด้วย (แต่แรงน้อยกว่าน้ำมัน ถ้าจูนดีๆ ก็สูสีคับ) ผมขับไปกลับเชียงใหม่หลายรอบแล้วก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไร แต่ต้องหาร้านที่ทำเนียนๆ นะครับ จะได้ไม่ต้องปวดหัวกลับมาแก้ไขหลายรอบ

3. gunzacup

gunzacup New Member Member

77
    0
    0
    ขอบคุณมากๆคร้าบ

4. beowolf

beowolf New Member Member

7
    0
    0
    ผมก็ติดอยู่ครับ เดินทางต่างจังหวัด สบายครับ ปั้มแก๊สก็เยอะน่ะครับ ที่สำคัญ ประหยัดเงินมาก ๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้