พรุ่งนี้ตอนประมาณเที่ยงๆผมจะไปหานายเจมมี่ทีร้านมุมสบาย

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย bunphot2000, 15 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    พรุ่งนี้ตอนประมาณเที่ยงๆผมจะไปหานายเจมมี่ทีร้านมุมสบาย พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ และสาวๆ ใครว่างๆถือโอกาสเชิญนะคับ นานๆจะได้เข้ากรุงกับเค้าสักทีคับ ใครว่างเชิญนะคับ

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ร้านมุมสบายอยุ่ไหนหลอคับบบบบบบ ผมยังไม่เคยไปเลย !!!
    อยากจาไปบ้างงงงงง เพื่อ จาให้เพ่ๆ ช่วยดู สภาพรถด้วย อิ อิ

3. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ไว้มิโอกาสเจอกันคราวหน้าคับ ร้านนายเจมมี่อยู่ที่นี่คับ
    http://www.ramintra.com/index.php

4. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    ผมเคยไปครับ
    อยู่แถวๆแยกหลักสี่
    ร้านสบายน่านั่ง
    วันหลังจะแวะไปเยี่ยมนะพี่

5. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    ขอบคุณพี่เจียบที่เลี้ยงข้าวนะครับ เดียวเงินออกจะไปเลี้ยงคืนนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้