ใครใส่โลบา มาแล้วรบกวนลงรูปให้ดูหน่อยสิครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย max_upgrad, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ใครใส่โลบามาแล้วรบกวนลงรูปให้ดูหน่อยครับ กำลังจะใส่มั่งแต่อยากจะดูก่อน ที่อื่นมีแต่ของรถเก๋งครับ ยังไงรบกวนเพื่อน ๆ ด้วยนะครับ แล้วถ้าใส่มาแล้วจะเอามาให้ดู ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    อ้วนเอ้ย จัดไปให้พี่เค้าหน่อยคร้าบ

3. ของผมเห็นหลายคนเค้าบอกว่ามันไม่สวยคับ มี คนทำสวยๆๆกว่าเยอะแยะ เด๋วเค้าคงมาโพสให้อะ

4. eka7448

eka7448 Member Member

161
    0
    16

5. M-16 ศิษย์ บขส.

M-16 ศิษย์ บขส. New Member Member

301
    5
    0
    อย่างอ้วนต้อง สีชมพู

6. ชอบ ขาวๆๆอะคับ เรียบๆๆ ตามสไตล์ตัวเองคับ เข้ากะรถด้วยหละ อิอิ

7. WasteGate Ta NonG

WasteGate Ta NonG Member Member

74
    0
    8
    ก้จัดให้ไปละกัน

8. มารอชมคับ.........

9. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    สงสัย อ้วน ชอบ สี ^^ม่วง^^ มั้ง อิอิ :D :D :D

10. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    55555.......

11. max_upgrad

471
    7
    18
    สวยไม่สวยไม่เป็นไรครับ เพื่อนกันทั้งนั้น ไหนๆ ทำมาแล้วได้เวลาอวดๆกันไห้เต็มที่กันไปเลยครับ ขำ ขำ ผมยังน่าอายกว่าอีกมีใส่ก็ยังไม่มี แถมยังมาขอดูอีก ยังไงผมขอดูแบบระเอียดหน่อยนะครับเน้นข้างหลังยิ่งดีครับ

12. mervinman

mervinman New Member Member

21
    1
    0
    ไปหาดูตามรถcross countryซิครับ
    สวย และใช้งานได้จริง

13. ขออนุญาติ โพสรูป หน่อยนะ คับ

คุณ แม็กคับ ถ่ายด้านหลังมาหลายรูปเลย ของผม จะยิงลง มุมนะคับ

ใช้ท่อขนาด 1.65 นิ้ว หนา 2 มิลกว่า คับ ทำสีขาว เรียบๆๆ คับ

14. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    แค่นี้ก็สวยแล้ว อ้วน หรือ ว่านอ้วนชอบสีม่วง จริงๆ อิอิ

15. M-16 ศิษย์ บขส.

M-16 ศิษย์ บขส. New Member Member

301
    5
    0
    รักร่วมเพศมาก

16. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ร่วมกะใครครับ ท่านประธาน

สวยมากครับ

17. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    สวยดีครับ

18. max_upgrad

471
    7
    18
    ใครบอกว่าไม่สวย สำหรับผม ผมว่ามันสวยใช้ได้เลยครับ ทำที่ไหนครับแล้วราคาเท่าไหร่ ผมจะทำมั่ง จะทำที่อื่นกลัวทำไม่ดีหนะ แต่ผมว่าอย่างเนี๊นสวยแล้ว ถ้าไม่สะดวกตอบหน้าไมล์ตอบหลังไมล์ก็ได้ครับ มีใครจะอวดอีกมั้ย ผมว่ามีคนรอดูเยอะครับ ขอบคุณมากครับ

19. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    แจ๋วเลย อว้น...:)

20. tar D-Max 3.0

tar D-Max 3.0 New Member Member

72
    0
    0
    อืม up

21. รถลาวๆๆๆๆๆ อย่างมึงอย่าใส่เลยว่ะ โรบาอ่ะ ไม่ได้ทำให้ดูดีขึ้นหลอก ลาวกว่าเดิมอีก ไอ้ดีโฟ ลาวๆๆเอ้ย เดี๋ยวนี้เลิกขับกวนส้นตีนชาวบ้านเค้าหรือยังล่ะ ระวังเค้าจะยิงกะบานเอานะ ไอ้บัง ไอ้สติกเกอร์ที่มึงขายข้างรถอ่ะกูขอซื้อหน่อยสิหน่อยสิ จะมาติดรถซาเล้งที่เก็บของเก่าหน่อยอ่ะ 555555

22. M-16 ศิษย์ บขส.

301
    5
    0
    อ่าว.......ล๊อกอินมาซิ

23. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
    ท่าทางอาจจะยาว กระทู้นี้

แต่ว่าอ้วนใส่โรลบาร์แบบนี้แล้ว มันมีผลกระทบต่อจำนวนสาวๆ(หรือหนุ่มๆ)ที่ขนหรือเปล่าอะ

24. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ฮื่ม..........

25. M-16 ศิษย์ บขส.

301
    5
    0
    อ้วนมัน ขนทีละคนคับ แต่เปลี่ยนบ่อยมากคับ

26. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    มาอีกเเละ....เหอๆ ...ยังไม่จบอีกหรอคร้าบ

27. max_upgrad

471
    7
    18
    ไม่ต้องไปสนใจมันหรอกครับ เค้าบอกว่าหมากัดอย่ากัดตอบ เพราะถ้าเรากัดตอบเราก็จะเป็นหมาแบบมัน มันก็ทำได้แค่นี้แหละครับ !

28. M-16 ศิษย์ บขส.

301
    5
    0
    ดีครับ เราทำตัวเราให้ดี ก็พอแล้วคับ อย่าไปสนใจเลย

ทำเพื่อสังคมบ้าง ถ้ายังไงเชิญมางานผ้าป่า วันที่8ด้วยนะ

29. max_upgrad

471
    7
    18
    อ๋อ พี่ผมเป็นอิสลามครับ แหมเชิญอิสลามไปงานผ้าป่าซะได้ ฮิฮิ...

30. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
    เห่อๆ ดีแล้วครับนิ่งสงบ สยบทุกความเคลื่อนไหว

ว่าแต่รถท่านประธานนี่ขนได้เยอะหรือเปล่าครับ ติดถังแก๊สหรือเปล่า :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้