มีรูปขำๆ มาให้ ดูครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Thana Thanakul, 17 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thana Thanakul

Thana Thanakul New Member Member

20
    0
    0
    มีรูปขำๆ มาให้ ดูครับ

2. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    พี่ธนา log in ซะที

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ดูแล้วครับ แต่ถังน้ำมัน และ จมูกรถมันบังอะครับ .....

4. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D ดูแบบคุณ กิตติ ผิด จุดประสงค์ครับบบ.......

ปล.ผมเองก็แอบเอารูปไปขยาย......แต่มันมืดๆครับ.....;)

5. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    โห สามคนที่โพสในกระทู้นี้ ไม่รวมผมนะ อายุรวมกันต้องมี ร้อยฟ่าๆ555 แซวเล่นนะครับ
    แต่พี่ไก่โคดสุด ถึงขั้นขยาย เพราะโดนเป็ด crg บัง

ปล. ถ้าแข่งในเมืองไทยมีพริตตี้ แบบนี้ จะปล่อยลมยางรถให้เตี้ยสุดแล้วใส่เบาะแบบให้นอนสุดๆ จะได้วิวเจ๋งๆก่อนแข่ง

6. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ คุณแก๊ป หล่อเหมือนเดิม นะ ขอให้ สุขภาพแข็งแรง กิจการ รุ่งเรืองๆๆๆๆๆๆๆ

ผมขำคนขวามือครับ ยืนแบบ เซ็งเลย
    ท่ายืน เหมือน จะพูดได้ เลยครับว่า เอ้า กางให้ แล้ว พออ๊ะยัง

7. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    สวัสดีคับพี่ธนา ขอบคุณสำหรับคำอวยพรคับ วันเสาร์นี้ ถ้าไม่ผิดพลาดอะไรคงได้เข้าไป msl คับ

8. numkung

numkung New Member Member

367
    2
    0
    สวัสดีครับ มาดูพี่ ๆ คุยกัน ขอบคุณพี่ ธนา เรื่องหมวกมาก ๆๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้