ขอถามหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย deknon, 16 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    1 .ขอถามหน่อยคับว่าจะเปลี่ยนกระจกมองข้าง B11 จะเอารุ่นไหนมาแปลงใส่ได้บ้างคับ
    2. B11 จะเปล่ยนหม้อลมเบรกที่เป็นชั้นครึ่งของรุ่นไหนมาใส่ได้บ้างคับ แล้วถ้าเปลี่ยนจานเบรกหน้าให้ใหญ่ขึ้น และแปลงน้อยที่สุดหรือใส่ได้กับของเดิมเลยต้องใช้รุ่นไหนคับ

ขอขอบคุณล่วงหน้านะคับ

2. SPEEDKILLS

SPEEDKILLS New Member Member

279
    63
    0
    B11 ผม เอาหม้อลมเบรคของ NV มาใส่ ดีขึ้นเยอะเลยครับ

3. HeartBanDit

HeartBanDit New Member Member

374
    170
    0
    1. กระจกมองข้าง อย่าแปลง เลย ครับ วรจักร มีขายของเทียม เนียนๆ เลย ข้าง ละ 4xx เอง
    2. พี่ติ่ง จัด ของ B13 ชั้นครึ่ง ให้ ครับ แจ่มมมเลย

4. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
  5. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ขอบคุณทุกๆคับตอบนะคับ

แล้วจานเบรกหน้าใช้ของไรอ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้