แอร์รถกลับบ้านเก่าไปละ ใครแนะนำที่ซ่อมแอร์หน่อยคับ แถวแจ้งวัฒนะจะดีมากเลยคับ. อาการคือ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เดอะต่อ นรา ชัย, 7 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    แอร์รถกลับบ้านเก่าไปละ ใครแนะนำที่ซ่อมแอร์หน่อยคับ แถวแจ้งวัฒนะจะดีมากเลยคับ. อาการคือ ลมแอร์ไม่เย็น แต่พัดผมแอร์หมุนดี แต่มีกลิ่นเหม็นไหม้ตอนที่เปิดแอร์แล้วมีแต่ลมร้อนๆ ออกมาคับ แอร์เป็นไรอะครับ

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    คอมพังแน่เลย

2. งะ งานเข้าเลยนะนั่น T.T มีร้านแนะนำไหม คับ

3. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    พี่แอ จัด "ช่างแอร์ตัวจริง" ไปเลย อยู่เรียบด่วน หน้าวัดบัวขวัญ ซะ

4. ขอบคุณ ทุกท่านกะทุกข้อมูลนะ คับ มีเบอร์พี่เค้าไหม คับ

5. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    ผมไม่มีเบอร์อ่ะครับ เด๋วพอหาให้นะครับ ถ้าใครรู้ลงเลยนะครับ

6. ขอบคุณ คับ

7. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    จิงๆ ร้านทำแอร์นั้น ไม่ลองหาแถวๆ บ้านก่อนหรอครับ ไม่น่าจะยาก

อืม ได้ คับ เดี๋ยวลองให้ร้านแถวบ้านประเมินดูหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้