B14 ปี 95 เครื่อง GA15 สตาร์ทติดยาก ครับ แก้ไงดีครับ ช่วยแนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Demons Noom, 7 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Demons Noom

Demons Noom Guest

0
    0
    0
    B14 ปี 95 เครื่อง GA15 สตาร์ทติดยาก ครับ แก้ไงดีครับ ช่วยแนะนำหน่อย

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ลองล้างไดรสตาร์ตดูนะครับ หรือไม่ก็หาเปลี่ยนซะเลย ลูกนึงไม่น่าจะเกินหนึ่งพันบาทครับ

3. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    ตามนั้นครับ

4. เฉพาะตอนเครื่องร้อนหรือเปล่าครับ

5. Demons Noom

0
    0
    0
    จอดไว้ นานๆ ครับ สต๊าทแบบลากยาว บ้างครั้งติดแล้วก็ดับเลย

6. Nickky Jirakom

Nickky Jirakom Guest

0
    0
    0
    ใช้น้ำมันโซฮอล์หรือเปล่าคับ

7. Demons Noom

0
    0
    0
    91 ครับ มี โซออล บ้าง บางครั้ง

8. ของผมโซฮอล95 มาหลายปีดีดัก 55

9. Nickky Jirakom

Nickky Jirakom Guest

0
    0
    0
    e13 ผมเคยมีอาการประมาณที่พี่บอก สาเหตุของผมมาจากโซฮอล์กัดท่อน้ำมันจนรั่วแตกลายยังไงลองเช็คดูนะคับ

10. Thailand Sunny

Thailand Sunny Guest

0
    0
    0
    เวลาสตาร์ทเเล้วไม่ติดเนี่ย เสียงมอเอร์สตาร์ทมันหมุนๆๆ ยาวๆเลย หรือว่าเงียบ

หัวฉีดไม่ดีแล้วครับ เปลี่ยนหัวฉีดก้อหายแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้