ซาบซึ้งจริง ซึ้งมากครับ...

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย P.NEWMAN, 10 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    มีจังหวะเข้ามาที ก็อยากจะหาภาพอะไรที่มัน "ซึ้งมากๆ" มาให้พี่น้องเพื่อนพ้องได้ชมกัน ซึ่งหายากมากในปัจจุบัน...

ภาพต่อไปนี้ จะไม่มีคำบรรยายใดๆ ทั้งสิ้น เพราะตัวภาพสามารถสื่ออารมณ์ซึ้งมากๆ ได้อย่างดี ผมเชื่อว่าใครเห็นต้องซึ้งมากตามไปด้วยครับ...

โดนซะ...
    :D:D:D

2. alexsonic

alexsonic New Member Member

59
    0
    0
    มาประมาณเดียวกับเนื้อคู้เลย มันน่านัก

3. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    กรูกะแล้ว

4. partshop

partshop New Member Member

303
    9
    0
    .....

5. BIGJOHN

BIGJOHN Legend (R.I.P.)

922
    3
    0
    :D:D:D

6. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ตรู ละทราบ......... ซึ้ง........จิงๆๆ

ทราบ แล้วหละ ว่ามันคือซึ้ง

7. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    เมื่อก่อนก็เคยเจอแบบนี้ นะ แต่มันซึ้งน้อยกว่าอันนี้อ่ะ
    อันนี้ซึ้งมากจิงๆเลยพี่หนุ่ม ^^

8. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    แหม !!!!!!!!

ทำไปได้ นาน ๆ เข้ามาทีเล่นซะฮาเลยนะเพื่อน

ใครมีมุขลักษณะแบบนี้เอาเล่นอีกดิ รวมไว้เยอะ ๆ แก้เหงาดี

9. P.NEWMAN

329
    2
    0
    ซึ้งมากมั้ยครับพี่น้อง ยะเฮ้... :D:D:D

ปล. RN25 นี่ผมชอบ ทรงมันสวยนะครับ ว่าแต่คันที่คุณ keitmoj ใช้อยู่เครื่องอะไรเอ่ย...
    :):):)

10. น้ำตาใหลพรากเลยครับ

11. P.NEWMAN

329
    2
    0
    ถ้าชอบมีอีก เด๋วจัดให้...:D:D:D

12. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    กะแล้วมามุขนี้ เชอะๆๆ :p:p:p:p:p:p:p:p

13. o-bizaru

o-bizaru New Member Member

67
    0
    0
    ซึ่งเเล้วซึ่งมากด้วยมีตั้งหลายอัน

14. TEM R30

TEM R30 New Member Member

20
    0
    0
    นึกว่าเรื่องอะไรครับพี่หนุ่ม ...ซึ่งเลยจริงๆเพียบเลย ครับพี่..รับรองความฮา.....เลยคราบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้