ช่างที่เก่งๆหรือผู้รู้ตอบหน่อยครับเดือดร้อนจิงๆ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย pandabank, 16 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    เทอร์โบ7mใครมีใบหน้าบ้างครับหรือว่าใครรู้ว่าเอาใบหน้าของอะไรใส่ได้บ้างครับช่วยแนะนำหน่อยนะครับผมเดือดร้อนมากๆจิงๆครับเพราะใบหน้าผมกล่อนไปหน่อยนึง ผมเคยเหงอยู่กระทู้นึงที่บอกวิธีทำเทอร์โบ 7m ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับผมเดือดร้อนจิงๆ

2. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    จำหน่าย อัฟเกรด ซ่อม ให้คำปรึกษา
    เกี่ยวกับเทอร์โบทุกประเภท 01-2592268 06-3873464 คุณหนุ่ม

3. =moo_bin=

=moo_bin= New Member Member

6
    0
    0
    น่าจะลองนะพวก..ของเค้าดีจิงๆ

ใช้บูทซ์เยอะมั้ยครับเพราะโบ7mมันบูทซ์มากไม่ไหว20ปอนด์ ก่าๆก็ใกล้จะลาแล้วครับ แต่ใบกร่อนไม่น่าจะเป็นเพราะบูทเยอะครับน่าจะเพราะเศษฝุ่นมากกว่า ผมเคยใช้มา3ลูกแล้ว7m สุดท้ายไม่ไหวมันพังง่ายผมว่าน่าจะลองมาคบพวกมิซู td05-06จะดีกว่ามากครับ ที่ผมใส่7mอยู่เมื่อก่อนก็มีคนให้ผมใส่05 แต่ผมไม่ใส่เพราะเห็นมันลูกเล็กไม่ดุแต่ตอนนี้ผมใช้อยู่ผมว่ามันดีและทนกว่า7mมากเลยนะ ผมว่ะครับเอาเงินที่จะทำใบหน้า เก็บตังอีกนิดเล่น05ไปเลยดีกว่าผมรับรองไม่ผิดหวัง..ถ้าสงสัยไรโทรถามผมใด้ครับ ยินดี 0813551704 หมูคับป๋ม คนเคยใช้เหอๆๆๆๆ

4. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ขอบคุณครับพี่ๆ

5. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    7m หายากแล้วมั่งครับ ตอนนี้

6. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    7m หายากแล้วมั่งครับ ตอนนี้ มีก้อคงสภาพไม่สวย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้