รบกวนถามเรื่องท่อSpoon N1 คับ?

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย civic_rx7, 14 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic_rx7

civic_rx7 New Member Member

10
    0
    0
    คือผมอยากทราบว่าราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไรคับ แล้วร้านเฉลิมเฮดเดอร์นี่ทำดีมั๊ยคับ?

2. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
    ข้อดีของท่อไทยนะครับ

คุณได้ไส้ใหม่ซิงๆแน่นๆ เมื่อคุณเบื่อคุณสามารถเปลี่ยนได้โดยไม่ต้องคิดมาก

ผมว่าก็พอได้นะครับท่อไทย ทั้งเสียง ทั้งความสวย

ผมไม่เคยใช้ท่อนอกอะครับเลยเปนียบเทียบไม่ออก

3. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    ราคาท่อรวมใส่ คิดว่าไม่น่าเกิน 4 พันครับ ส่วนร้านนี้เท่าที่เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ในคลับทำมา ก็งานเนียนใช้ได้ครับ จัดไปเลยครับท่านนนนนนนน

4. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    เนียนดีครับใช้อยุ่ เสียงก็พอได้

5. RS FERIO

RS FERIO New Member Member

16
    5
    0
    ของแท้ราคาหมื่นกว่าครับกว่าเท่าไรไม่ทราบ

ส่วนร้านเฉลิมก็ท่อ 2,800 บาท ค่าเดินหน้าแปลนอีก 1000 บาท บวก-ลบ แล้วแต่จะต่อได้...งานเนียนต้นดี
    ปลายไม่ทราบเพราะยังไม่เคยลองครับ

6. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    Spoon n1คงให้ร้านเฉลิมแหละครับความเนียน

4000 รวมแป้นครับ ตอนนี้ ต่อได้นิดหน่อย ^^

7. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ถ้ า จ ะ ใ ส่ ส ปู น แ ล้ ว เ ป ง ค น ขั บ ร ถ แ ล้ ว มี แ ค่ ตุ๊ ก ต า ห น้ า ร ถ

แ ค่ น นี้ แ น ะ นำ ว่ า ใ ส่ แ ล้ ว วิ่ ง ดี แ ต่ ถ้ า นั่ ง ใ น ร ถ กั น 4 ค น เ มื่ อ ไ ร ล ะ

ท่ อ ส ปู น มั น จ ะ แ ป ล ง ร่ า ง หุ หุ ผ ล เ ป็ น เ รื อ เ ล ย เ พ ร า ะ มั น วิ่ ง ไ ม่ อ อ ก

เ พ ร า ะ มั น เ สี ย แ ร ง บิ ด ใ น ร อ บ ต้ น ไ ป

8. tai8910

tai8910 New Member Member

51
    3
    0
    ท่อนอกเพื่อนเราไม่ใส่ แต่ถ้าเหล้านอกเพื่อนกลับโดดใส่ แดกเอาแดกเอา 555+

9. D.N.A.

D.N.A. New Member Member

31
    0
    0
    ผมไม่ได้ร้านเฉลิม ติดแถวลาซาน 2500 งานดี มีทั้งเงา ทั้งด้าน 2.2 2.5 อะคับ///อยากจะขายอยุ่เหมือนกันเบื่อแหละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้