ฝากลูกชายจอดสักคันนะครับ ^^

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Earn Nachan Korauychai, 13 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากลูกชายจอดสักคันนะครับ ^^

1. ยินดีต้อนรับคร้าบบบ

2. โอว รถพว่ง

3. สมาชิกใหม่แนะนำด้วยนะคับ ^^

4. ยินดีต้อนรับครับ

5. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
  6. B11 มาหลายคันเลย กลับมากันแล้ววววววว

7. Pex Keepformat

Pex Keepformat Guest

0
    0
    0
  8. ยินดีต้อนรับนะครับ แต่แปะเทปตรงไฟหน้านี่ดูคุ้นๆเหมือนใครเคยทำผมจำไม่ได้แล้วแต่สวยดีนะครับ

9. ขอบคุณค้าบพี่ๆทุกคน Pex P-Racecourse หล่อน้อยกว่าของพี่อ่ะคับ อิอิ Auu Huge Changwattana อ่อๆคับ พอดีน้องข้างบ้านมันมาแปะให้อ่ะคับ แล้วดีโอเคก็เลยไม่เอาออก ^^

10. ล้อขอบเท่าไหร่เหรอครับดูมันใหญ่จัง

11. ขอบ15กว้าง7คับผม ^^

12. ล้อหน้าติดซุ้มมั้ยครับ

13. ไม่คับ สบายๆแต่แข็งนิดหน่อย 55

14. โช็คหน้าของอะไรเหรอครับ

15. เดิมคับผม ตัดสปริงอัดน้ำมันเพิ่มคับ

16. ท่าทางจะต้องอัดมากเลยเพราะตัดสปริงด้วย

17. อันนี้ไม่ทราบเหมือนกันอ่าคับ เพราะบอกช่างว่าเอาเตี้ยที่สุด ตอนนั้นได้เท่านี้แต่เด่วจะทำให้เตี้ยกว่านี้และนิ่มอ่ะคับ

18. จัดไปครับจะรอชมนะครับ

19. ขอบคุณคับ ต้องขอเวลาสักพักเลยเด่วเอาไปปะผุสักหน่อยก่อนอ่ะคับ ^^

20. ของผมก็ไม่รู้พื้นจะทะลุเมื่อไหร่

21. ของผมฝนตกน้ำไหลเป็นน้ำตกเลยค้าบบบ 5555

ไม่ต่างกันเท่าไรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้