ไปมิตติ้งไม่ถูกคราบช่วยหน่อยๆ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย blue-roof/04, 25 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    พรุ่งนี้จามิตติ้งแล้วแต่ไปมะถูกอะคับผมอยู่รังสิตอะคับ
    พี่ๆเพื่อนแถวรังสิตจาไปตอนไหนกานอะคับ
    ขอไปด้วยคน....ครั้งแรกด้วยเสียว.......อิอิ(นัดเจอที่หนายกะได้)

2. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    มาง่ายมากครับ ถ้ามาจากรังสิตวิ่งวิภาวดีตรงมาเรื่อยๆ จนถึงเซ็นทรัลลาดพร้าว ให้เลี้ยวซ้ายผ่านมาทางหน้าห้าง ตรงมาเรื่อยๆประมาณ 500 เมตร ร้านอยู่ทางขวามือ สังเกตุง่ายจะเห็นสนาม go-kart ลานกว้างๆใหญ่ๆครับ

3. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    ขอบคุงคราบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้