ทำไมแอร์ตัดแล้วรอบตกไปตั้ง 250 แต่ว่าไม่ดับและเครื่องก็สั่นไม่มาก(จาก 750 เหลือ 500 ถ้าเข้าเกียร์ด้ว

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย sealwit, 31 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    เครื่องสั่นแต่ไม่ดับซ่อมตรงไหนครับพี่ๆ

2. byodchai

byodchai New Member Member

4
    0
    0
    รอบตก

น่าจะเป็นที่รอบเดินเบาสกปรก (EACV) ลองไปให้ช่างที่อู่ Honda ล้างและเช็คให้นะครับน่าจะช่วยได้ ช่างเขาอาจจะล้างปลีกผีเสื้อ และ เช็คหัวเทียนให้ด้วยนะครับ ค่าใช้จ่ายหลักร้อย

3. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ดีได้ไม่เปลือง 0 รอบยิ่งดีเลย

4. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    โหพี่ใหญ่พี่ รถผมสามพันรอบ
    เชียงแสน ถึงสุราษ ครับพี่
    ขาเดียว สามพันกกว่าๆแล้วเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้