เครื่อง SR20 Neo vvl พร้อมเกียร์ CVT มีพี่ๆคนไหนวางแล้วครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Junior Spiritr Pongratanachote, 17 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เครื่อง SR20 Neo vvl พร้อมเกียร์ CVT มีพี่ๆคนไหนวางแล้วครับ เป็ยยังไงบ้างถ้าเทียบกับเครื่องเดิม งบประมาณอยู่ที่เท่าไหร่คับ

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    อาาา สาวก vvl มาตอบหน่อยสิจ่ะ

2. แล้วSR20 แบบธรรมดาอ่ะครับ ต่างกันยังไงบ้าง งบการวางถูกกว่ามั้ยครับ

3. อันนี้ผมใช้vvl+cvtอยู่ความชอบขับสบายนิ่มนวลอัตตราเร่งดีได้ดั่งใจงบที่ผมวางไป48000ครับสวนsrธรรมดารอพี่ๆมาตอบครับ

4. Emz Musicabutr

Emz Musicabutr Guest

0
    0
    0
    sr20ve+cvt เหมือนกันคับ ถ้าขับรอบสูงหน่อยนี่ก็สนุกสนานเลยคับ เข้าโหมด+ -นี่เหยียบเป็นมา ส่วนโหมด cvt ก็นุ่มนวลดีคับ จับติดแก๊สด้วย ประหยัดมากมาย เทียบกับเครื่องเดิมนี่ ความแรงมันคนละเรื่องอยู่แล้ว ส่วนเรื่องอัตราการกิน ถ้าขับธรรมดา ไม่อัดมากนัก ก็ไม่กินเท่าไหร่คับ *ผมขับไปตจว.ระยะทาง800โล ค่าแก๊สถูกกว่าตอนใช้ ga15 อีกคับ

5. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    ของดี วางเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้