ขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆเพื่อนๆด้วยนะครับ แล้วก็ขอคลับด้วยคนนะครับบ จากขอนแก่นนน ครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bon Bz, 18 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    ขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆเพื่อนๆด้วยนะครับ แล้วก็ขอคลับด้วยคนนะครับบ จากขอนแก่นนน ครับ ผมชื่อบอลนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ :)

2. ยินดีต้อนรับครับ รูปสวย ชุดแต่งสวย อิอิ ^^

3. Bon Bz

0
    0
    0
    ชุดแต่งจากคุณ นุ แหละคร๊าบบบบ อิอิแต่แก้มฝั่งคนขับไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ จอดอยู่เฉยๆโดนชนเมื่อวันก่อน :-(

4. Bon Bz

0
    0
    0
    เอิ่มมม อยากถามว่าาา อยากเข้าร่วมคลับด้วยต้องทำอย่างไรบ้างครับ อยากติดสติ๊กเกอร์คลับด้วย อิอิ

5. สีเดียวกันเลยครับ สมาชิกใหม่เหมือนกันครับ ฮาๆๆ

6. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
  7. หล่อ ม๊ากก

8. สบายๆๆครับ ส่วนสติกเกอร์โทรไป 084-010-2313 พี่เดย์ครับ ติดต่อได้เลย ส่งไปขอนแก่น ^^

9. Bon Bz

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆคนคร๊าบบบ เด่วยังไงพรุ่งนี้คงจะโทรไปครับ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้