เอารูป รถยนต์ที่เค้าบอกว่าคันละ8หมื่นบาทมาให้ดูครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย jacksolo, 15 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jacksolo

jacksolo New Member Member

61
    0
    0
    เค้าบอกว่าจะมาเปิดตลาดในไทยเร็วๆนี้
    แต่ผมว่าถ้าเข้ามาต้องโดนภาษีรัฐอีกเท่าตัว
    น่าจะจบที่ แสนกว่าหรือสองแสนต้นๆ
    สำหรับเจ้าจิ๋วที่ชื่อว่า TATA รุ่นNANO
    แต่ก็ถือว่ายังถูกอยู่ดี
    น่าสนใจมั้ยครับพี่น้อง

2. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    เกียร์เหมือนรถเมล์เลย :D

3. jacksolo

61
    0
    0
    คิดว่าถ้ามาเปิดตัวจะลองไปดู มันมีป่องดักอากาศข้างเหมือนmr2เลย อิอิ
    ถ้าแสนกว่าๆก็ดีกว่าขับ มอเตอร์ไซเนอะ

4. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    เยี่ยมไปเลยครับ

ใครกำลังเล็งซื้อมอเตอร์ไซค์ไว้ไปตลาด

น่าลองเนอะครับผม ปลอยภัยกว่า

แต่ ... กระจกข้าง มีด้านเดียวหรอครับ

ขอติดเพิ่มเป็นออปชั่นพิเศษได้มั๊ยเอ่ย อิอิ

มาแบบนี้ มีหวังเหวี่ยงเอาเจ้ามอเตอร์ไซแน่ๆ

5. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    8 หมื่นบาทอ้ะ สำหรับรถชนต์ หูววววววว :eek:

6. jacksolo

61
    0
    0
    กระจกมันน่าจะมีสองด้านมั้ง ไม่น่าจะมีด้านเดียว
    แต่พวงมาลัยพาวเยอร์นะครับ คือสาวกันมันเลย
    เบรคเป็นระบบbmx อิอิ
    ราคามันเปิดตัวที่อินเดียตีเป็นเงินไทยแปดหมื่น
    ไม่รู้ว่ามีออพชั่นเพิ่มเสริมหรืเปล่า

7. BEE-PHOTO

BEE-PHOTO New Member Member

50
    0
    0
    ผมว่าเหมาะขับในเมืองมากกว่าขับถนนใหญ่ชานๆเมืองน๊ะสิบล้อบ้านเราขับกันน่ากลัวมากๆ แต่ชอบ designน่ารัก สวยดี ถ้าใส่แม็กงามๆน่าจะแจ๋ม

8. mimiura

mimiura New Member Member

24
    0
    0
    เห็นด้วย คับ น่าจะหาที่จอดง่ายดี

9. jacksolo

61
    0
    0
    ลืมบอกยี่สิบกิโลต่อลิตรนะครับตัวนี้

10. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ง่ะ ภายในดูโล่งหลอนซะน่ากัวเชียวงับ T_T
    แต่ก้อน่ารักดีฮะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้