กำหนดการมิตติ้งเดือนมกราคม 2551 มาแล้วครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 15 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    คราวนี้เราจะนัดกันช่วงกลางวันบ้างล่ะครับ โดยจะนัดมิตติ้งกันในวันอาทิตย์ที่ 27 ม.ค. 51 เวลาประมาณ 14.00 น. ถึงเย็นครับ สถานที่ก็บริเวณถนนอักษะ พุทธมณฑลสาย 3 หาที่นั่งคุยและนั่งกินกัน มีบรรยากาศร่มรื่นดีครับ ถ่ายรูปก็ออกมาสวยนะ แถมใครอยากออกกำลังกายให้รถก็ยังมีโอกาสทำได้ด้วย ที่ไปแถวนั้นเพราะว่าอยากให้สมาชิกที่เคยมามิตติ้งไกลๆ ไม่ต้องลำบากบ้าง เห็นใจสมาชิกเหล่านั้นมากครับผม โดยเฉพาะนายเอ็กซ์ที่ต้องเดินทางมาไกลโดยตลอด :D:D:D

ปล. เชิญสมาชิกใหม่ทุกท่านด้วยนะครับ ไปพบปะสังสรรค์กันเพื่อทำความรู้จักกันนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มกราคม 2008
  2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    รับทราบครับผม

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ง่า....อดอีกแล้วตู

4. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    รับทราบ ครับ แต่ผมไม่เคยไปนี่ จิ๊ ลำบากแล้ว ใครอยู่ละแวกรามอินทรา แว้บมารับผมด้วยละกัน

5. มี ตาเต้ยไง อยู่แถวๆนั้น อิอิ

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รับทราบครับผม

เที่ยนี้ meeting ได้มาเยือนแถวฝั่งธนฯ บ้างแล้วนะเนี่ย ดีใจจังเลย ถ้าเป็นไปได้ ขอให้สมาชิกมากันเยอะๆ
    นะ เพราะว่าบรรยากาศสวยมากเลยครับ ขอบอก !! :D:cool:

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :eek::eek::eek: บ่ายๆ พอตามไปได้ป่าวแว่น เห็นใจจริงๆ อ่ะ พอดีเริ่มต้นมิตติ้งปีนี้พี่อยากลองเปลี่ยนสถานที่ และเวลาดูมั่ง เพราะตอนนี้กำลังมีหลายโปรเจคก์ในหัวสมอง เกี่ยวกับการจัดการภายในคลับนี่แหละ :D

8. golf the zeed

3,808
    7
    38
    แถวรามอินทราก็วิ่งมาพร้อม ๆ พี่เต้ยหรือผมได้ครับ ยังไงโทรสอบถามทางผมได้เลย 083-7007780 กอล์ฟ... :D:D:D

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    งานนี้ฝากคุณบอยดูเรื่องสถานที่ด้วยล่ะกันนะครับ ว่าจะหาที่นั่งร่มๆ บรรยากาศดีๆ คุยกันตามประสา RT club อ่ะครับ ผมไปแถวนั้นไม่บ่อยหรอกแต่ว่าชอบถนนมันสวยดี :D:D:D

10. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    รอด้วยนะพี่เต้ยจะได้ไปพร้อมๆๆๆๆๆกันอะพี่.........อิอิ

11. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ไปอยู่แล้วครับ.............

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ขอขอบคุณทุกคนที่ให้ความร่วมมือในการตอบรับ สำหรับการมิตติ้งครั้งแรกของปี 2551 ครับ

13. แล้วไอ้ที่ว่า รถ ใครอยากออกกำลังกายอ่ะ ลองได้รึ ว่า ใครอยากจาจับกับใครอ่ะไรปะมาณเนี้ย อืม.ม.ม.ม.... ไอ้อีคานผมมันก็ไม่ค่อยมีเรี้ยวมีแรง จาไปลองก่าใครเขาได้ละเนียะ เฮ่ยยยยย.ย..ย หาจับกับรถเดิมๆก็ได้ฟะ ไอ้ที่วิ่งไม่ค่อยไหว เอาแบบ นั้น ดีก่า อิอิอิ เอาเปรียบน่า ดู โห่.ๆๆ.ๆ..ๆ..ๆ.ๆๆๆ.ๆๆ.ๆ ถ้าไม่มีใครเล่นก็วิ่ง ออก เอี๊ยด.ด.ด.ดด.ด.. กันเอง เผา ยางตัวเองเล่นได้ ช่าย ป่ะ ตาเกียร์ โห่ๆ.ๆ.ๆ.ๆๆๆๆๆๆ..

14. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :cry::cry: อดตามเคย ตัวหย่ายไปไม่ได้ กว่าจะเลิกงานก็สามทุ่ม ...เฮ้ออออ :(:cry::(

15. boylpn

775
    2
    18
    ได้เลยครับเรื่องสถานที่นั่ง meeting

เดี๋ญวไว้จะลองไปดูมาให้ก็แล้วกันนะ เพราะว่าแถวนั้นเนี่ยมีร้านอาหารหลายร้านอยู่เหมือนกัน ส่งนเรื่องที่จะวัดกันบนถนนนี้เนี่ย ขอบอกว่าอย่าเลยจะดีกว่านะครับ เพราะว่าเป็นถนนที่มีบรรยากาศสวยงามก็จริง และผู้คนจะผ่านมาใช้กันอยู่บ่อยๆ แล้วเดี๋ยวเขามาเห็น Club เราทดสอบประสิทธิภาพรถกันเนี่ย เดี๋ยวจะดูว่า Club เรานั้นไม่ดี เอาถนนมาแข่งรถกันนะครับ :)

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D ได้ครับ รบกวนลองดูๆ ให้หน่อยแล้วกัน ถ้าเผื่อร้านมันยังไม่เปิดกันหรือยังไงก็หาที่นั่งคุยกันแถวๆ ริมถนนก็ได้ ได้บรรยากาศดีนะ ส่วนเรื่องที่ลองรถนั้นก็ขอบคุณบอยมากครับที่มาเตือนๆ กัน แต่ที่ผมคิดไว้ก็ไม่ถึงกับว่าจะมาแข่งกันเองหรอกครับ เพียงแค่คิดเล่นๆ ว่าเกิดใครคันไม้คันมือ เห็นถนนโล่งๆ อยากวิ่งพอเป็นกระสัยให้กระชุ่มกระชวยกันก็ทำได้ แต่คงไม่มีใครทำหรอกเพราะน้ำมันมันแพง อิอิ :D

** ขอยืนยันนะครับว่ามิตติ้งครั้งนี้มีเป้าหมายหลักคือ การที่สมาชิกได้มาพบปะ พูดคุยกัน และได้นำรถในคลับไปจอดรวมๆ กันเพื่อให้ผู้คนที่ผ่านไปมาได้รู้จักคลับเรามากขึ้นในสถานที่ต่างๆ กันไป รวมถึงการเก็บภาพการมิตติ้งทุกครั้งเพื่อนำมาลงบอร์ดด้วย **
    :):):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มกราคม 2008
  17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ก็ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกตุ่ย ..... ให้ออกกำลังกายนะ ไม่ได้แข่งกัน 55+ แต่เขียนเสริมให้มิตติ้งมันดูน่าสนุก และได้อารมณ์แค่นั้นเอง ถ้าอยากวิ่งกันจริงๆ เดี๋ยวจะจัดให้ที่สนามคลอง 5 สนใจม่ะ อิอิ :D:D

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ว้า ..... เสียดายจัง งานนี้ขาดแจ๊สไปอีกคัน :cry::cry::cry:

19. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    อดไปอีกแล้วพี่อาทิตย์ที่ 27 นี้อะเพราะว่าต้องไปทำงานต่างจังหวัดอะ.....เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอดตลอดเลยกรู

20. กอหญ้า

119
    1
    0
    :):) พี่กอล์ฟ ... หญิงอ้อขอเสนอได้ป่ะ..ถึงแม้จะไปไม่ได้ก้อตาม..ฮือ ฮือ ฮือ ...:cry: :cry:

ถ้าเกิดว่าจะไปกันตอนบ่ายใช่ป่ะ หญิงอ้อว่าก้อไปที่พุทธมณฑลสิคะ ข้างในเป็นสวนน่านั่งเล่นมั่กมาก มีที่ให้อาหารปลาด้วย ปลาที่นั่นเยอะคะ แต่ถ้าจะให้อาหารปลา ร้านเค้ามีขายข้างถนนใกล้ๆ แต่ต้องเลยทางเข้ามาอีกหน่อยนะคะ (หมายถึงขาไปนะ) ข้างในก้อมีขายคะ แต่น้อยมั่กๆ ใครอยากกินไรก้อมีร้านขายของอยู่ข้างในเหมือนกัน แต่ถ้าอยากให้ถูกปากของใครของมันล่ะก้อ ซื้อไปเองนะคะ มีสาวๆไปวิ่งออกกำลังกาย ตีแบดด้วยน๊า พอตอนเย็นอยากจะกินข้าวแถวถนนอักษะก้อมีร้านอาหารเยอะคะ แต่ราคานี่ไม่ใช่เล่นเหมือนกัน อาหารไม่เท่าไหร่นะคะ เค้าขายบรรยากาศมากกว่าคะ ก้อลองดูแล้วกันนะคะ เสนอเพื่อให้พิจารณา...:cry: :cry: ถึงแม้จะไม่ได้ไปก้อตาม :cry: :cry: :cry:..เราไม่ยอม เราไม่ยอม :cry:

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :sad::sad::sad: ความคิดดีครับ เป็นอีกทางเลือกหนึ่งที่น่าสนใจ เอาเป็นว่าเราไปเจอกันที่ถนนอักษะก่อน แล้วถ้าจะไปนั่งเล่นกันในสวนของพุทธมณฑลก็ค่อยวิ่งตามๆ กันไปเป็นขบวนล่ะกัน เพราะอยู่ใกล้นิดเดียว งั้นเราไปออกกำลังด้วยการตีแบดด้วยเลยมั้ย อิอิ :D:D:D

22. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ตีแบดเหรอครับดีครับชอบครับ

23. กอหญ้า

119
    1
    0
    :) และที่สำคัญเด็ดยิ่งกว่านั้น พี่กอล์ฟยังขาดนมอีกข้างนึง แวะได้นะคะที่เมเจอร์ปิ่นเกล้า..5555 :) :) ถ้าแวะหญิงก้อยดึงหูยานแน่ ...ฝากบอกพี่เชษฐ์ด้วยนะคะ อยากได้ไม่ใช่เหรอ อย่าลืมแวะนะคะ...เมเจอร์ปิ่นเกล้าคะพี่...:p :p :p

24. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    หุหุ มากันเยอะๆนะครับ เอ่ออยากทราบตอนนี้สมาชิกที่มารวมตัวกันบ่อยๆมีประมาณกี่คนกี่คัน ครับ ^_^"

25. boylpn

775
    2
    18
    มากันเยอะๆ นะครับ

Meeting ครั้งนี้จะได้สนุกสนานและได้บรรยากาศดีอีกต่างหาก มากันเยอะๆ นะครับ :D:cool:

26. ตีแบต แห้ง หรือ แบตเปลียกดีจ๊ะตาเกียร์ โห่ๆๆๆๆๆๆๆ..ๆ.ๆ.ๆ:D:D

27. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    มิตติ้งกลางวันเหรอครับ จาแพ้แสงกันมั้ยเนี่ยอิอิ เอออ.......นม........ใช่แวะมั้ยคุณกล์อฟ.......ข้างนั้นคงแตกไปแล้วมั้งอิอิ

28. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    จะกี่โมงผมก็ไปไม่ได้.....อดๆๆๆๆ

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพครับ .... มากันเยอะๆ นะครับ

30. bk_hiphop

bk_hiphop New Member Member

10
    0
    0
    อะ

อยากไปจังครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้