งั้นจัดสักรูป XXR 527 ใครบอก งานไม่ดี แบร์นไม่ดัง คุณภาพไม่ได้ 55 ผมนี่ละ ใช้งานจริง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thanathus Taneesan, 19 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    งั้นจัดสักรูป XXR 527 ใครบอก งานไม่ดี แบร์นไม่ดัง คุณภาพไม่ได้ 55 ผมนี่ละ ใช้งานจริง ศรีนคริทร์ จั้มคอสะพาน ทุกวัน เนินไม่ยั้ง

1. สวยมากครับ

2. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    ปลิ้นได้อีก

3. Emz Musicabutr

Emz Musicabutr Guest

0
    0
    0
    มันล้นได้ใจจริงๆ

4. แบรนด์ดีที่ดังในต่างแดนครับยี่ห้อนี้ ดีกว่าซื้อล้อก๊อปเป็นไหนๆ

5. Tonghow Saetea

Tonghow Saetea Guest

0
    0
    0
    มีแฟรทกับซุ้มหลังมั่งไหมพี่ : )

6. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    ภาษาวัยรุ่น แฟรท

7. Tonghow Saetea

0
    0
    0
    ครูด ดัง แฟรทท !

8. Supanya Panmen

0
    0
    0
    n/a หรือ เทอร์โบ

9. ไม่โดนครับ แต่หน้าโดน ตอนใส่มา เลยไปเอาขึ้นมา 2 cm. สบายบรื้อ ส่วนพลาสติกในซุ้มล้อ ไม่ต้องห่วง ระเบิดออกได้เลย 55

10. Tonghow Saetea

0
    0
    0
    แสดงว่ามันชอบ แฟรท! กับพลาสติกนี่เอง

11. ไม่ทราบว่าต้องไปซื้อที่ไหนเหรอครับ

12. Supanya Panmen

0
    0
    0
    ตามร้านขายยาทั่่วไป

13. เป็นเม็ดหรือแคปซูลครับ

14. เป็นผงชงน้ำครับ อิอิ

15. ไม่ใช่พี่ตามร้านขายแม็คมันมีมั้ยครับ

16. Tonghow Saetea

0
    0
    0
    ร้านดังๆ น่าจะสั่งได้เกือบหมดนะครับ

17. พอจะทราบจำนวนปัจจัยบ้างมั้ยครับ

18. เบ็ดเสร็จ ไม่เกิน 18000 นะ ไม่แพง

19. แจ้งวัฒนะจะหาดูได้มั้นครับพี่

20. มีที่เดียวนะ. แถว ปทุมวัน

21. ตามนั้นน

22. ดูดี ๆ กว้าง 8.25. เกือบครึ่ง แถม offset 0 อีก ทั้งกว้าง ทั้งยื่น. ซุ้มเล็ก โช็คไม่แข็ง ไม่ควร นะฺะ

23. ขอบคุณมากครับลองดูเป็นแนวทางครับแต่โช็คผมก็แข็งแล้วนะครับสปริงหลอดแกน22ครับ

ร้านชื่ออะไรครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้