มันคืออะไร.......

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย DOE, 15 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DOE

DOE New Member Member

19
    0
    0
    บอกก่อนนะว่าผมไม่ได้ขับ mr 2 นะครับ
    คือว่าผมรื้อห้องเก็บของในบ้านที่ให้เช่าเลยไปค้นๆเจอมา...แบบว่าไม่รู้จักจิง ๆ
    :)

หน้าตาคล้าย ๆ แผงทับทิมนะผมว่า ออกสีม่วง ๆ ฟ้า ๆ มีคำว่า g-brand อยู่ที่มุมล่าง-ขวาครับ

ขอบคุณพี่น้อง ทุกท่านครับ :)

2. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    น่าจะเป็นแผงตรงกลาง ระหว่างไฟท้ายนะครับผม

ปล. ไม่เคยเห็นเลยครับ แบบนี้ อิอิ

3. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    โอ๊ะ ตามที่น้องก๊อตบอกอ่ะค่ะ แผงกั้นระหว่างไฟท้าย สวยดี สนใจจะขายเปล่าคร๊า :rolleyes:

4. jacksolo

jacksolo New Member Member

61
    0
    0
    มันก็เหมือนแผงกั้นระหว่างไฟท้ายครับ
    แต่ทำไมมันไม่มีที่ให้ใส่ไฟถอยส่องหลังอะครับ หรือว่าจะเป็นการ์ดซันรูฟ
    ขอขนาดหรือภาพถ่ายแบบไกลๆกว่านี้ได้มั้ยครับ

5. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    หรือ ... มันจะเป็นของเวอร์ชั่นแรกๆ ที่ไฟถอยหลังอยู่ที่ไฟท้ายซ้ายขวาเลยครับ

ปล. เหมือนเล่นแฟนพันธุ์แท้ ยังไงอย่างงั้น อิอิ

6. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    แปลกดีคับ:)

7. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    คือไรหว่าๆๆๆ

8. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ของแต่งเวอร์ชั่น1ครับไฟกลมหมดสิทธิ์

9. DOE

DOE New Member Member

19
    0
    0
    ลองพิจารณาดูแล้วผมคิดว่าน่าจะเป็นแผงกลางตรงไฟท้ายอะครับ

10. AraRick

AraRick New Member Member

78
    1
    0
    แล้วสนใจจะขายมั้ยครับนี่ พอดีของผมversion1 ไม่เปลี่ยนไฟโดนัทซะด้วยสิ:D

11. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    ไม่เคยเหน เลย เเปลกดี

12. bymanshop

bymanshop New Member Member

95
    0
    0
    เก๋ดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้