Spacial Thanks Meeting#49

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย Evil_CaTz, 13 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    ขอขอบคุณสมาชิกทุกๆท่านที่มาร่วมพบปะสังสรรค์ กันในครั้งนี้นะครับ

ทั้งสมาชิก เก่า และ ใหม่ ทุกๆท่านๆ

ทั้งนี้ ขอขอบคุณ พี่ๆทุกๆท่านที่คอยเป็นที่ปรึกษา และช่วยเหลือตลอดมาครับ

ถ้าใครมีข้อแนะนำ หรือเสนอแนะ เชิญได้นะครับ

ขอบคุณมากๆครับ :D:D:D

2. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ไม่ได้ไปต่อเลย พอดีรีบกลับก่อน อ่า อิอิ

3. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    เอารูปมาลงหน่อยสิ ครับ อยากเห็นๆ

4. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ขอโทดด้วยนะคับสำหรับสมาชิกใหม่ที่ผมไม่ค่อยได้ไปพูดคุยสังสรรค์กันเลยขอโทดด้วยคับ

แก้ไขล่าสุด: 14 มกราคม 2008
  5. Yaa_Forplay

Yaa_Forplay New Member VIP

1,641
    3
    0
    ขอโทดทีครับ งานนี้พลาด เตรียมตัวจะไปแล้ว นัดกับหมูซะดิบดี
    สรุปฝากระโปรงรถเปิด พับเลย ไว้คราวหน้าไม่พลาดแน่นอน

6. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    : ผม ชอบพี่ๆในคลับทุกคนเลยน่ะคร๊าบๆๆ...........เฮฮากันD-ชีวิตพี่ๆมีเครียดกันบ้างไมครับเนี้ย!! ^_^!

7. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0

มีดิ เครียดอยู่เนี้ย หาเมียไม่ได้ 55555+

8. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    อ้าย โจ้...................................ไอ้ฟายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย !!!!!!!
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ ดีครับมีเพื่อนเพิ่มอีกแล้ว......!!!!!!!!!!!!!!!

9. dmvvti

dmvvti New Member Member

16
    0
    0
    อิอิ แล้วเมื่อไหร่จะหาได้อ่ะน้องโจ้

10. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    thank พี่ แป๊ะ พี่ ป๊อบ ที่ มา สร้าง ความ สนุก ครับ

11. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
  12. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    :D:D:D

13. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    เคียดดิ เคียดโง่นเลย...:D ใช่มั้ย หมู.....:mad:

14. neogod

neogod New Member Member

244
    9
    0
    ขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ ทุกคนที่ให้ผมเก็บภาพสวยๆ จนกว่าจะพบกานอีก

15. Fool again

281
    6
    0
    ขอบ คุง ตา พุด ที่ เก็บ ภาพ บัน ยา กาด ความ อบ อุ่น

16. moohunt

moohunt New Member Member

5
    0
    0
  17. AonE36

AonE36 New Member Member

221
    0
    0
    เอาไว้มิทติ้งเดือนมีนาเจอกันแน่นอนครับ.......

ปล.เสียดายที่มิทติ้งนี้ก่ะมิทติ้งหน้าต้องอดไป

18. dmvvti

16
    0
    0
    รักทุกคนครับ อะไรมันดีอยู่แล้วก็ทำไป อะไรมันหายไปก็หามาเติมครับ น้องๆๆ

19. Fool again

281
    6
    0
    ขอบ คุง สำ หรับ คำ ชี้ แนะ ครับ พี่ ชาย ที่ แสน ดี:cool::cool::cool:

20. dmvvti

16
    0
    0
    ยินดีครับ น้องรัก

21. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    พี่ยัวมีชีวิตอยู่อีเหรอ ไม่น่าเชื่อ โทรไปไม่เคยคิดจะ รับเลย

22. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    ขอโทดเพื่อนๆ พี่ๆ ที่ไม่ได้เข้าไปกินข้าวคับ พอดีติดธุระด่วน
    ต้องขอโทดจิงๆ คราวหน้าไม่พลาดแน่นอนค้าฟ...

23. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ธุระด่วนหรืองานเข้ากันแน่กอล์ฟ อิอิ

24. dmvvti

16
    0
    0
    ยังอยู่ครับ อิอิ ไม่ได้หนีคลับนี้ไปไหนหรอกครับ ยังรักอยู่ในใจเหมือนเดิม และตลอดไปครับ

25. AonE36

AonE36 New Member Member

221
    0
    0
    หวัดดีครับพี่ไม่ได้เจอกันซะนาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้