B16Aเทคเล็กอยากติดแก๊สช่วยที

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Kupee, 17 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kupee

Kupee New Member Member

118
    0
    0
    B16Aเทคเล็กอยากติดแก๊สช่วยทีราคาเท่าไหร่ มีกี่แบบ ติดที่ไหนดี LPG นะแบบเทคเปิดปรกติได้ไหม

2. เทคเปิดปกติ ทั้งระบบดูดและหัวฉีด ครับ

3. Kupee

118
    0
    0
    up up up มีแบบดูดติดที่ไหนคับ

4. โทรมาตามลิ้งซิ จะ แนะนำ ให้ จัดของตามงบ เลยครับ

5. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    ถ้าต้องการติดนะครับ เป็นเครือง B16 A ต้องมี เรคกูเรเตอร์ เป็นตัวปรับเเรงดันเเก็สครับ

6. Kupee

118
    0
    0
  7. Kupee

118
    0
    0
    ติดแบบ taxi นะได้ไหมคับแบบ งบน้อย

8. Kupee

118
    0
    0
  9. ติดแบบ taxi นะได้ไหมคับแบบ งบน้อย / ได้ครับ แต่ มาแปดริ้วได้มั้ย ราคาพี่ๆน้องเลยร้านพี่กับ พี่ Kob_Vtec ครับ

10. Kupee

118
    0
    0
    gas แบบ taxi กี่บาทครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้