พี่ๆครับอยากรู้ว่าโช้กB14ท้ายแยกของเดิมๆมันแข็งไหมอ่าครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Champ Phattharanun, 24 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับอยากรู้ว่าโช้กB14ท้ายแยกของเดิมๆมันแข็งไหมอ่าครับ พอดีจะเปลี่ยนยังไม่รู้ว่าจะเปลียนแบบไหนดีอ่าคับ ปล.อยากให้มันแข็งมันขูดยางอ่าครับ

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ไม่แข็งคับ ระยะยุบตัวเยอะตามปกติของรถเดิมๆ อะคับ

2. Emz Musicabutr

Emz Musicabutr Guest

0
    0
    0
    จะเปลี่ยนแบบไหนก็ต้องดูที่งบด้วยคับ

3. มันสามารถทำให้แข็งได้ปล่าวครับ

4. เอาโชคเดิมไปอัดน้ำมันก็ได้งับ

5. แล้วต้องเปลี่ยนสปริงปล่าวครับ ผมใส่205/50/16

6. แล้วล้อยื่นออกจากสุ้มด้วยครับมันเลยขูด

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้