จานเบรคพร้อมดุมล้อ B14

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Poy, 18 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poy

Poy New Member Member

54
    3
    0
    คือรถผมเท่าที่ดูจานเบรคบางแล้วคงจะไปเจียไม่ได้แล้ว
    ต้องเปลี่ยนใหม่ รบกวนผู้รู้ช่วยแจ้งราคานิดครับว่า
    อยู่ที่เท่าไร จะได้จัดงบถูก

2. sumruay

sumruay New Member Member

205
    0
    0
    จานเบรคเซียงกง มาทั้งดุม ประมาณคู่ละ พันกลางๆ

จานเบรคของเทียม ตามร้านอะไหล่ ใบละ 450 บาท

จานเบรคยี่ห้อ TRW ร้านช่วงล่างแถวเทพารักษ์ คู่ละ 1600 บาท

จานเบรคแท้นิสสันของใหม่เลย ราคาวรจักร ประมาณใบละ 1700 บาทครับ

3. Poy

Poy New Member Member

54
    3
    0
    ขอบคุณมากครับ

สอบถามหน่อยครับ

สอบถามหน่อยครับ ดุมล้อหน้า ๑ คู่(บี 13) ราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหรครับ และรุ่นไหน ที่ ใส่ลงกับ บี 13 ได้ บ้าน อยู่ ตจว.ขอบคุณครับ อาหลั่ยหายากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้